Omary yusuph mzee.

Omary yusuph mzee.

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Posts
582
Reaction score
104
Omary Yusuph Mzee,ni aliyekuwa Naibu waziri wa Fedha na Uchumi wa serikali ya awamu ya nne katika kipindi kilichopita,anatajwa moja ya watu makini katika uongozi na shughuli anazo fanya hasa alipokuwa pale Wizarani.
Ila nilishangaa kusikia kuwa hakugombea tena ubunge wa bunge la Jamhuri na juzi ameteuliwa na Rais wa Zanzibar kuwa Muwakilishi kwenye Baraza la mapinduzi.
Naomba Kuuliza kwa anayejua,kipi kilifanya Mheshimiwa huyu kutotamani/kutaka/kuhitaki kurudi Mjegoni pale Dodoma?
 
yaah hata mimi i was surprised kusikia hagombei, itakuwa shein alimwambia asigombeea atampa ulaji zbar.
 
Back
Top Bottom