Oliver Ngoma na herufi nne katika nyimbo

Oliver Ngoma na herufi nne katika nyimbo

Mgoyangi

Senior Member
Joined
Feb 6, 2008
Posts
184
Reaction score
9
Nimejaribu kufuatilia juu ya Oliver Ngoma naona kila jina la wimbo wake una herufi nne - Kama ADIA, BANE, SEVA - lakini naona ina herufi nne.

Hii maana yake nini ama pengine alikuwa akifanya hivi kwa ajili ya nini? Mwenye ufahamu na uelewa zaidi kuhusu hili naomba atumwagie mezani.
 
Kila jina la wimbo wake? Nyimbo ngapi, maana hapo umeorodhesha TATU tu! Sawa, hata LILI na BANE lakini je AlPHONSINE? ICOLE? MAYUMBA, MUGETU GOLE, JULIE?
 
R.I.P Oliver Ngoma! Napenda sana tune ya nyimbo zake japo maana ya nyimbo hizo sifahamu.
 
Back
Top Bottom