Ole Millya: Vidonda ‘urais’ wa Lowassa havijapona


Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,162
Likes
20,178
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,162 20,178 280
Mirerani. Mbunge wa Simanjiro mkoani Manyara, James Ole Milya amesema wananchi wengi walikuwa na matarajio ya aliyekuwa mgombea urais kupitia CHADEMA, Edward Lowassa kushinda nafasi hiyo ila kwa kuwa Rais John Magufuli ameshinda, hawana budi kufanya naye kazi.

Akizungumza na wakazi wa mji mdogo wa Mirerani, Ole Milya alisema jamii na viongozi bado wana vidonda vikubwa mioyoni na havijapona kutokana na matarajio yao kwa Lowassa kutotimia.
james_ole_milya_pic-jpg.442802
 
DEPETERO

DEPETERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
820
Likes
560
Points
180
DEPETERO

DEPETERO

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
820 560 180
Kumbeee
 
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
1,758
Likes
1,740
Points
280
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
1,758 1,740 280
aah ok..sawa sawa
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,483