Sasa mji yatatoka kila kona ya tabora L&T wanasambaza maji toka nzega tabora mta deka sanaNimejikuta nimekumbuka nilivyokuwa naenda kuchota maji kwenye visima vya ku pump kwa kuinua na kushusha bomba nyumbani Tabora kijijini....
Asante kwa kumbukumbu mujarabu.
Ila kwenye mbwa wameweka wa sasa jacky russel ni wazuri sana kwakweli
Aisee bei mbaya hiyoKuna lecturer mmoja pale Mwenge Catholic university ana ngoma kama hiyo.
Ila kwenye mbwa wameweka wa sasa jacky russel ni wazuri sana kwakweli
Hakika mkuu