Lussadam
JF-Expert Member
- Oct 13, 2007
- 1,427
- 1,004
Blogu ya Wananchi: SINTAH JLO: OKWI SASA YUPO TUNISIA.
SINTAH JLO: OKWI SASA YUPO TUNISIA.
EMANUEL OKWI ATUA SALAMA SALMINI TUNISIA
Emanuel Okwi amefika salama salmini Tunisia,mimi kama Sintah j wake lopez namtakia kila la kheri katika kazi yake huko.
kwa wale wanaofikiri me na yeye ni enemies uwiiiii mnachekesho team kusameheana n the new life begins,
kwa kweli hali ya hewa ya huko ni mbaya ila Mungu atamsaidia-
kwa wale mnaom miss kama mchezaji mzuri haswa wa Simba SC just follow him on twitter @okwi25
me huwa napenda kumuita Ems kifupi cha Emanuel so usifikiri hilo pia ni jina lake lolest.
u will always be missed.-
from-
CEO
Lope lope of all trades
SINTAH JLO: OKWI SASA YUPO TUNISIA.
EMANUEL OKWI ATUA SALAMA SALMINI TUNISIA
Emanuel Okwi amefika salama salmini Tunisia,mimi kama Sintah j wake lopez namtakia kila la kheri katika kazi yake huko.
kwa wale wanaofikiri me na yeye ni enemies uwiiiii mnachekesho team kusameheana n the new life begins,
kwa kweli hali ya hewa ya huko ni mbaya ila Mungu atamsaidia-
kwa wale mnaom miss kama mchezaji mzuri haswa wa Simba SC just follow him on twitter @okwi25
me huwa napenda kumuita Ems kifupi cha Emanuel so usifikiri hilo pia ni jina lake lolest.
u will always be missed.-
from-
CEO
Lope lope of all trades