Ofisi za muda za TAMISEMI Dodoma


moyafricatz

moyafricatz

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2015
Messages
1,177
Points
2,000
moyafricatz

moyafricatz

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2015
1,177 2,000
Jengo la Wizara ya Ofisi ya Rais (Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa) linalojengwa katika Mji wa Serikali jijini Dodoma. Rais John Magufuli amesema wizara hiyo imeshindwa kukamilisha ujenzi wa ofisi hizo kwa muda uliopangwa hivyo amemtaka Waziri wa Tamisemi, Selemani Jafo na watumishi wa wizara hiyo kuahamia hivyo hivyo
1555356796033-png.1072478


Hatariii
img-20190415-wa0085-jpeg.1072336
img-20190415-wa0086-jpeg.1072337
img-20190415-wa0089-jpeg.1072338
img-20190415-wa0088-jpeg.1072339


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,977
Points
2,000
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,977 2,000
Jengo la Wizara ya Ofisi ya Rais (Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa) linalojengwa katika Mji wa Serikali jijini Dodoma. Rais John Magufuli amesema wizara hiyo imeshindwa kukamilisha ujenzi wa ofisi hizo kwa muda uliopangwa hivyo amemtaka Waziri wa Tamisemi, Selemani Jafo na watumishi wa wizara hiyo kuahamia hivyo hivyo
View attachment 1072478

HatariiiView attachment 1072336View attachment 1072337View attachment 1072338View attachment 1072339

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna dalili ya bangi ya Njombe iliyovutwa kisirisiri hapa!
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,969
Points
2,000
Age
31
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,969 2,000
Jengo la Wizara ya Ofisi ya Rais (Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa) linalojengwa katika Mji wa Serikali jijini Dodoma. Rais John Magufuli amesema wizara hiyo imeshindwa kukamilisha ujenzi wa ofisi hizo kwa muda uliopangwa hivyo amemtaka Waziri wa Tamisemi, Selemani Jafo na watumishi wa wizara hiyo kuahamia hivyo hivyo
View attachment 1072478

HatariiiView attachment 1072336View attachment 1072337View attachment 1072338View attachment 1072339

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi siamini hii kitu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,752
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,752 2,000
Haya mambo ni kama yale ya wafuasi wa Kibwetere kutii kila wanaloambiwa na kiongozi wao hata kama halina logic!
Tunapaswa kuchukua hatua (hasa hao wanaojiita ccm) nchi inaangamia kwa kwa kupewa rungu nanihii!
Eitha tusaidiane tumnyanganye au tumshangilie kwa vile kavaa jezi ya Yanga huku anatwanga marungu watoto wetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

Karungikana

Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
11
Points
45
K

Karungikana

Member
Joined Jan 8, 2017
11 45
Tunapaswa kuchukua hatua (hasa hao wanaojiita ccm) nchi inaangamia kwa kwa kupewa rungu nanihii!
Eitha tusaidiane tumnyanganye au tumshangilie kwa vile kavaa jezi ya Yanga huku anatwanga marungu watoto wetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tunacheka; ukweli ni kuwa huyu bhana kuba akili haipo sawa! Hii bangi ya gizani tuuu!
 

Forum statistics

Threads 1,284,193
Members 493,978
Posts 30,816,726
Top