Ofisi ya spika tabora vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya spika tabora vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kombati, May 5, 2012.

  1. kombati

    kombati Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    raisi kikwete amesahau kuwa alkwenda kufungua jengo la ofisi ya spika urambo tabora kwa samweli sitta, akabariki jamaa apigwe chini, sasa lile jengo alilolifungua wameamua kufanyia shughulu gani pamoja na ukweli kuwa kuna milioni kama mia tatu za walipa kodi zilipigwa katika ujenzi wa jengo la spika urambo, tabora.
     
  2. CHASHA FARMING

    CHASHA FARMING Verified User

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Wanafugiamo kuku, tehe,tehe
     
  3. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,103
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wanachania mbao na kulinia hasali... he he he
     
  4. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni ukumbusho kwamba palitokea spika kutoka Urambo Tbr! watalii wa ndani na nje watatembelea kujionea mambo makubwa (mazuri na mabaya kwa taifa) yaliyofanywa na spika huyo.
     
Loading...