Ofisi ya CHADEMA kata ya Ruaha yavamiwa


N

notorious big

Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
5
Points
0
N

notorious big

Member
Joined Jan 11, 2012
5 0
Ofisi ya CHADEMA kata ya Ruaha wilaya ya Kilosa imevamiwa na kuharibiwa vitu katika ofisi hiyo na baadhi ya vitu inasemekana havijapatikana hadi sasa, pia inasemekana kuwa jeshi la polisi ndio wamefanya hivyo.





 

Attachments:

DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,612
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,612 1,500
Nadhani walikuwa wanasaka kadi hao.kadi za chadema ni lulu sasa.
 
commited

commited

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,617
Points
1,195
Age
28
commited

commited

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,617 1,195
UKOMBOZI SI KAZI RAHISI HATA KIDOGO, ndio maagizo hayo ya katibu wao mkuu kinana, aliwaagiza polisi wafanye hivyo kucheki kama kuna meno ya tembo na pembe za ndovu ili asafirishe

kinana at work.
 
K

Kahamba

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
58
Points
0
K

Kahamba

Member
Joined Nov 1, 2010
58 0
UKOMBOZI SI KAZI RAHISI HATA KIDOGO, ndio maagizo hayo ya katibu wao mkuu kinana, aliwaagiza polisi wafanye hivyo kucheki kama kuna meno ya tembo na pembe za ndovu ili asafirishe

kinana at work.

Naona Magamba sasa wamechanganyikiwa ndo maana wameachana na ilani yao sasa wameanza kutangaza sera za CHADEMA.
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,448
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,448 0
Polisi kweli wanatafutaga Kadi za CHADEMA. Naskia moja ni buku 5....kw bei ya mtaani. Akipata lundo, hapo unaongea hela ndefu
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,380
Points
1,195
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,380 1,195
UKOMBOZI SI KAZI RAHISI HATA KIDOGO, ndio maagizo hayo ya katibu wao mkuu kinana, aliwaagiza polisi wafanye hivyo kucheki kama kuna meno ya tembo na pembe za ndovu ili asafirishe

kinana at work.
Wengine wamehukumiwa kunyongwa hadi kufa kabisa, shauri yao. Waendelee kutumuwa.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Muziki wa chadema uko mioyoni mwa watanzania, kwa hilo wamechemka.mimi nina mtoto wa miaka 2 ni marufuku kuvaa nguo ambayo siyo gwanda.ipo siku nchi hii itakombolewa.
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Points
1,500
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 1,500
Ni kweli. Na tunaendelea kufuatilia. Hata bendera za chama zimechanwa. Nafikiri juzi mwenyekiti wao alipofunua siri ya walivyokuwa wakitumia polisi kudhibiti upinzani kwa kuteka, kutesa, kuua na kushambulia kama hivi, hakuwa amewanda wenzake. Pia kama akasahau kuondoa amri waliyokwisha kuwapatia polisi ya kukubali kutumika.

Lakini pia huenda yale yalikuwa maneno ya jukwaani, bila msaada wa matumizi ya dola, hasa UWT na polisi, CCM hakipo, hata kesho tu kinaanguka. Maneno ya jukwaani lakini walivyoingia ndani walisistiza status quo.

Ruaha, kwa wale wasiojua, leo si mara ya kwanza, wafuasi, wanachama na viongozi wamekuwa harassed mara nyingi sana, wamebambikiwa kesi mara kadhaa, kisa ni kwamba katika centre ile kubwa, ikiwakilisha kata ya Ruaha, magamba wamekataliwa big time hujapata kuona.

Stori inaanzia wakati wa uchaguzi wa kijiji...ambapo
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,213
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,213 0
Hiyo ndo kazi ya safu mpya ya uongozi wa ccm! Ccm hawawezi kushindana na cdm katika uwanja sawia! Ccm hawalipendi taifa letu,wapo tayari kujeruhi na kuua ili waendelee kutawala! Ccm is a national disaster!
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Points
1,195
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 1,195
Wameanza kazi ya kubambikizia watu kesi,wanaweza kuficha hata bangi ofisi kisha wakirudi wawakamate viongozi wa CHADEMA kwa kosa la madai.Kuweni attention Makamanda kote nchini,mnapoona watu msiowafahamu wakirandaranda ofisi za chama be alarmed kama makamanda wa CHADEMA-SAUT muda wote wapo active dhidi ya magamba
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Points
1,195
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 1,195
Jana mapoliccm yalijazana ofic za CHADEMA yanataka tena kuvunja. Katika mtiti huu CDM hawahusiki kabisaaaa. Wananchi hawataki kuburutwa.
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 0
Hii ni dalili ya kufilisika kisiasa kwa waliohusika
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,213
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,213 0
Tukiendelea kuongozwa na ccm, taifa hili litapoteza amani yake!
 
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,304
Points
1,225
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,304 1,225
tuna updates mlioko Ruaha, chadema kanda husika tunaomba mtupatie taarifa za kina juu ya diwani huyu na hatua mlizochukua
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,839
Points
2,000
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,839 2,000
Watu wameshachoshwa na kitendo cha CHADEMA kuyaweka rehani maisha ya wananchi.
 
+255

+255

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
1,948
Points
1,500
+255

+255

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
1,948 1,500
Kwenye hicho kibanda polisi walikuwa wanatafuta nini sasa? Sidhani kama kutakuwa na la maana sana humo.
 
J

JAMES SIMBA

Senior Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
111
Points
0
J

JAMES SIMBA

Senior Member
Joined Dec 21, 2012
111 0
Ni kweli. Na tunaendelea kufuatilia. Hata bendera za chama zimechanwa. Nafikiri juzi mwenyekiti wao alipofunua
Tumain kiongoz wangu nafurai kwa kuwa mnajua kinachoendelea ruaha lakn naomba kujua kama kuna msaada wowote kwa yule mgombea wa cdm aliyeko mahabusu kwa kucngzwa
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,849
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,849 2,000
Ni kweli. Na tunaendelea kufuatilia. Hata bendera za chama zimechanwa. Nafikiri juzi mwenyekiti wao alipofunua siri ya walivyokuwa wakitumia polisi kudhibiti upinzani kwa kuteka, kutesa, kuua na kushambulia kama hivi, hakuwa amewanda wenzake. Pia kama akasahau kuondoa amri waliyokwisha kuwapatia polisi ya kukubali kutumika.

Lakini pia huenda yale yalikuwa maneno ya jukwaani, bila msaada wa matumizi ya dola, hasa UWT na polisi, CCM hakipo, hata kesho tu kinaanguka. Maneno ya jukwaani lakini walivyoingia ndani walisistiza status quo.

Ruaha, kwa wale wasiojua, leo si mara ya kwanza, wafuasi, wanachama na viongozi wamekuwa harassed mara nyingi sana, wamebambikiwa kesi mara kadhaa, kisa ni kwamba katika centre ile kubwa, ikiwakilisha kata ya Ruaha, magamba wamekataliwa big time hujapata kuona.

Stori inaanzia wakati wa uchaguzi wa kijiji...ambapo
Sijakuelewa...umeandika kama ulikuwa unakimbizwa
 

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,964
Top