Offer ya sikukuu: Mashine za TRA (EFD) kwa tshs. 400,000 tu

Offer ya sikukuu: Mashine za TRA (EFD) kwa tshs. 400,000 tu

bolsto

Member
Joined
Oct 20, 2014
Posts
36
Reaction score
5
Bolsto Solutions Ltd inawatangazia wafanyabiashara punguzo maalum kwa ajili ya msimu wa sikukuu. MAshine zitauzwa kwa Sh. 400,000/= tu. Wahi mapema kabla kabla stock ya offer haijaisha.

Fika katika moja ya ofisi zetu, mtaa wa lindi na living stone kariakoo au ya mtaa wa swahili na bibi titi/Nyerere road karibu na hotel ya Tansoma au ofisi ya Tigo ya Nkurumah (gerezani)

Simu: 0758 717754 / 0658 555 903

Karibuni nyote
 
Imepunguzwa kutoka bei gani? Maana isije ikawa bei ilikuwa ni hiyo hiyo..
 
bei inajulikana boss, kawaida makampuni yote tunauza kuanzia 600,000
 
Back
Top Bottom