offer free .ga domain wahi sasa

offer free .ga domain wahi sasa

kaka free domain zipo mamia ya free domain ila mimi nimerecomend hii kitu sababu nimesoma article ya yahoo kuwa hii ni domain ya gabon, hii inamaanisha haya
1. si rahisi google kuiblock kama .tk, co.cc na co.tv
2. sababu ni domain ya nchi hata wakiifunga kutakua na sehemu nyengine za kurenew

ila kuwa makini hawaaminiki usiifanyie investment sana
hata .tk ni top level domain ya tokelau ila kwa sababu wewe huna full control ya domain inaweza kufungwa bila kupwe taarifa yoyote na usilalamike

mfano: mtotosix.tk ilifutwa immediately siku chache baada ya notification ya kurenew na siwezi kuitengeneza tena mpaka nilipie
 
.ga ni domain ya gabon lakini pia inaweza kutumika worldwide maana jina lakesio baya. kama wewe ni webmaster na huna budget ya kutosha kununua domain itakufaa hii nenda website hii upate domain yako ya bure http://freenom.com

unaweza kupoint nameserver kwenye hosting yako

Ahsante kwa taarifa chief. kwa msaada tu unaweza kutumia email yako ileile ya dot tk. chakufanya ni ku request new paswords. then subiri kama dk 2 hivi. kisha watakutumia pasword mpya. ukifungua account na domain zako za tk unazikuta
 
Uzalendo kwenye biashara? Utakufikisha wapi? There is no patriotism when it comes to economics,guy.
Biashara gani unafanya bila mtaji? Ndo maana watu hatuendelei sababu ya kupenda vya bure.
 
kaka free domain zipo mamia ya free domain ila mimi nimerecomend hii kitu sababu nimesoma article ya yahoo kuwa hii ni domain ya gabon, hii inamaanisha haya
1. si rahisi google kuiblock kama .tk, co.cc na co.tv
2. sababu ni domain ya nchi hata wakiifunga kutakua na sehemu nyengine za kurenew

ila kuwa makini hawaaminiki usiifanyie investment sana

mkuu mbona hata .tk ni nchi pia inaitwa Tokelau
 
Biashara gani unafanya bila mtaji? Ndo maana watu hatuendelei sababu ya kupenda vya bure.

ujue kaka wewe unataka ucomplicate maisha tu, hamna statement inaosema watu watupe domain zao za .com, .net na org then watengeneze .ga sababu ipo cheap

hii call ni kwa ajili ya webmasters ambao hawana hela ya kununulia domain na wana project kibao wanataka kufanya.

mfano hosting yangu ninayotumia sasa ni ya kulipia lakini subdomain yao lazima iwe hivi.

juakali-001-site-001.hosting.com
huo ndio mfumo wao sasa imagine nina site kama 100 hv natengeneza za mteja we una expect nifanye nini? inabidi uwe na jina zuri umpe mteja atest kabla hujaanza mambo mengine ya kununua domain

kuna watoto wanajifunza kutengeneza site wanapewa 500 hadi 1000 za shule na unakuta wazazi hata hawaelewi maana ya website ni nini mtu kama huyu utamsaidiaje?

kuna situation nyingi tu kaka zitazokufanya uhitaji kitu kama hk
 
PAWAHOST.COM sasa inatoa offa kabambe kwa huduma mbalimbali,Kama ilivyoorozeshwa hapo chini:-
1. Utengenezaji wa Website kwa gharama kuanzia 150,000/=
2. Utengenezaji wa mifumo mbalimbali kama ya Kibiashara ,shule ,Hospitali 250,000/=
3. Utengenezaji wa Application Mbalimbali zinazoweza kuanzia 75,000/=
4. Utengenezaji wa forums na chatting websites 250,000/=
5. Website Kwa Ajili ya Kuuza Vitu Mbalimbali Online(Kama Amazon)=350,000/=

Pia tunatoa huduma ya Domain Reseller na Hosting kwa package zifuatazo:-
1 GB Disk Space
20GB Bandwidth
UNLIMITED Email Accounts
Free Data Backup
Free SSL Configuration per domain

Kwa package hizo hapa juu gharama ni 60,000 Tu kwa Mwaka,Tupigie sasa kwa namba +255687 535650 ,Email :info@pawahost.com ,Website :www.pawahost.com
 
Back
Top Bottom