offer free .ga domain wahi sasa

offer free .ga domain wahi sasa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Posts
32,278
Reaction score
44,414
.ga ni domain ya gabon lakini pia inaweza kutumika worldwide maana jina lakesio baya. kama wewe ni webmaster na huna budget ya kutosha kununua domain itakufaa hii nenda website hii upate domain yako ya bure http://freenom.com

unaweza kupoint nameserver kwenye hosting yako
 
Actually naona pale zote ni free forever... Ile naona wanashare database na dot.tk ambao ni free domain providers kwa muda mrefu sana. Nilipojaribu kujiunga nikaambiwa tayari ninaakaunti kwao. Nika login kwa taarifa zangu za dot.tk na domain zote nilizonazo kule ninaziaccess huku.
 
.co.tz (na nyinginezo) bei zake ni chini sana wastani $8.00, Ipende nchi yako tumia domain name za .co.tz

kama ni uzalendo tuandamane kampuni ya kitanzania ndo iwe inasimamia hio domain. hebu nikumbushe kampun gan inasimamia hizo domain
 
Actually naona pale zote ni free forever... Ile naona wanashare database na dot.tk ambao ni free domain providers kwa muda mrefu sana. Nilipojaribu kujiunga nikaambiwa tayari ninaakaunti kwao. Nika login kwa taarifa zangu za dot.tk na domain zote nilizonazo kule ninaziaccess huku.
hata mimi nilipotumia email ninayoingilia .tk nikaambiwa tayari email yangu imetumika
 
kama ni uzalendo tuandamane kampuni ya kitanzania ndo iwe inasimamia hio domain. hebu nikumbushe kampun gan inasimamia hizo domain
tznic ndo wanasimamia .co.tz na wanaforce iwe elfu 25, mie nataka kuwa registrar wa .co.tz kwa bei ndogo ila haiwezekani
 
nimetengeneza yangu sasa badala ya kutumia 'blogspot.com' imekuwa '.ga'
 
.co.tz (na nyinginezo) bei zake ni chini sana wastani $8.00, Ipende nchi yako tumia domain name za .co.tz

Uzalendo kwenye biashara? Utakufikisha wapi? There is no patriotism when it comes to economics,guy.
 
hata mimi nilipotumia email ninayoingilia .tk nikaambiwa tayari email yangu imetumika

C6 kwenye host name unaandika nn? nimekwama hapa wakati naregister..
 
Last edited by a moderator:
Ku renew inaweza kula kwetu kama itakuwa na charges

kaka free domain zipo mamia ya free domain ila mimi nimerecomend hii kitu sababu nimesoma article ya yahoo kuwa hii ni domain ya gabon, hii inamaanisha haya
1. si rahisi google kuiblock kama .tk, co.cc na co.tv
2. sababu ni domain ya nchi hata wakiifunga kutakua na sehemu nyengine za kurenew

ila kuwa makini hawaaminiki usiifanyie investment sana
 
Mi nawashauri kuachana na hii domain kama upo siriaz na mambo yako. Ila kama ni kwa matumizi ya kujifunzia tuu haina shida kabisa.... kumbukeni .co.cc na .cu.cc
 
Back
Top Bottom