Junior. Cux
JF-Expert Member
- Feb 3, 2011
- 5,319
- 3,798
me, nimjitoa!
reason:ntakuinbox!
Junior bado unataka kutoa out wadada?
duh,nipo hapa kijiwen kama kawa!
Nilikuwa nataka nione why wadada hawajachangamkia hiyo ofa, au wanakuogopa Junior?
we nyumban watakuchoka uwe unatoroka ata mara mjamoja
kijiwen nlikuwa namaanisha pale mitaa ya magnum kwenye mishkak ya mush. bt nw nipo hm!
Vizuri kula na wenzako, sio mbaya leo nmejisikia kuwatoa out wadada watatu wa jf kwa pamoja..
its juc simple, unaandikia bajeti yako ya usiku mzima wa leo,
kwa wale watakaokua na gharama kubwa ndo ntatoka nao.!!! Only xpensive chicks...