Odina atinga Magogoni, Magufuli alitumwa na serikali?

Odina atinga Magogoni, Magufuli alitumwa na serikali?

Njele

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Posts
275
Reaction score
121
JK.jpg


Familia ya Rais Jakaya Kikwete ikiwa pamoja na mmoja wa wagombea kiti cha urais nchini Kenya baada ya kutua nchini Tanzania na kulakiwa na Magufuli. Je, safari ya Magufuli nchini Kenye kumfanyia kampeni Odinga iliratibiwa na serikali ya Tanzania?
 
Labda kuna makubaliano ya siri kati ya JK na Raila!
 
Magufuli! Alienda Kenya kumcampain Odinga,akiwa na kofia ya Urafiki,na si uongozi! Hata Odinga aliwahi kuja Chato,kama rafiki wa magufuli,na hata msafara wake haukua wa kiserikali! Binafsi tatizo cion lilopo hata kama nikidplomasia!
 
Tanzania ni nchi muhimu kwa siasa za nchi jirani.

Uhuru Kenyatta na mwenzie Ruto
kuna wakati walikuja magogoni,huku wakiwa bado wana kesi the Hague.!!,hii ni dhahiri lazima jirani yeyote aje Bongo,unajua JK ni msuluhishi wa mgogoro wa uchaguzi mkuu Kenya uliofanyika mwaka 2007.

Ukiwa Kiongozi,haujui ya kesho;JK atamaliza muda wake 2015,kwa jirani huwezi kujua atakayepata uongozi ni nani.!Hii
ziara ina maana kuweka mazingira ya KEsho sawa.
 
JK.jpg


Familia ya Rais Jakaya Kikwete ikiwa pamoja na mmoja wa wagombea kiti cha urais nchini Kenya baada ya kutua nchini Tanzania na kulakiwa na Magufuli. Je, safari ya Magufuli nchini Kenye kumfanyia kampeni Odinga iliratibiwa na serikali ya Tanzania?

Wengine bado tulikuwa hatujaiona timu nzima ya Mkulu, na hapo bado dogo hawapo. Waafrika tuko makini sana katika kujaza dunia kwa amri ya Mungu. Mimi nikipata mmoja au wawili wanatosha, maana kulea kazi bana, tuwaachie wenye uwezo wa kulea timu iliyokamilika.
 
Magufuli! Alienda Kenya kumcampain Odinga,akiwa na kofia ya Urafiki,na si uongozi! Hata Odinga aliwahi kuja Chato,kama rafiki wa magufuli,na hata msafara wake haukua wa kiserikali! Binafsi tatizo cion lilopo hata kama nikidplomasia!

yule mwanajeshi aliyepiga picha na Lema alikua na kofia ya Urafiki
 
Mbowe alitumwa na Chadema nae??? kwenye mkutano wao mkuu week 2 zilizopita alikuwepo pia.
Ni jambo la kawaida tu.
 
Back
Top Bottom