OCD au OCS anapokataa kumtolea mtu mdhamana

OCD au OCS anapokataa kumtolea mtu mdhamana

Pale kishapu mbona kuna OCS mstarabu sana,hata hawezi kukarisha mtu lockup mtu karibia two dayz,anywy ngoja nifatilie
 
Pale kishapu mbona kuna OCS mstarabu sana,hata hawezi kukarisha mtu lockup mtu karibia two dayz,anywy ngoja nifatilie

unaongelea mzee Kundya kashasitafu kitambo,na yule ocd kashahamishiwa shy
 
Unacholalamikia nini file na kesi iko singida subiri apelekwe Singida ndiyo ukamdhamini kuna process za kiupelelezi zikikamilika utamdhamini huko singida
 
Mleta mada Rekebisha kwanza CRIMINAL - kesi ya JINAI...na CIVIL ni MADAI.....Kiukweli...Polisi wengi wakibongo ni hovyo hasa mlalamikaji akionyesha uwezo wa kuwafadhili elf 10 yakula ni watu hovyo sana....Niliwahi kuwekwa ndani kwa mambo yakipumbavu.....Nikakaa ndani...Dhamana hawataki kunipa hadi mkuu wa Kituo alipopigwa Mkwara ndio nikaachiwa baada ya siku 3 sh##@nz kabisa
 
Unacholalamikia nini file na kesi iko singida subiri apelekwe Singida ndiyo ukamdhamini kuna process za kiupelelezi zikikamilika utamdhamini huko singida

kwahiyo hata mwezi mzima yumo lockup
 
Wengi Mmejadi Out Of The Content, MTUHUMIWA KANYIMWA DHAMANA KWA KUWA SHITAKA LAKE LIPO MKOA MWINGINE NA MSHITAKIWA KAKAMATIWA MKOA MWINGINE, HVY OCD KAGOMA KUTOA DHAMANA KWA KUWA FAILI LA KESI YAKE LIPO MKOA MWINGINE, Sasa Hapo Ndo Mnatakiwa Mjadili Nikweli Mshitakiwa Akikamatiwa Mkoa Mwingine Na Shitaka Lake Likiwa Mkoa Mwingine Hawezi Kupata Dhamana? Na Kwanini Amekaa Sk Zote Hz Bila Kupelekwa Sehemu Aliyoshitakiwa?
 
Wengi Mmejadi Out Of The Content, MTUHUMIWA KANYIMWA DHAMANA KWA KUWA SHITAKA LAKE LIPO MKOA MWINGINE NA MSHITAKIWA KAKAMATIWA MKOA MWINGINE, HVY OCD KAGOMA KUTOA DHAMANA KWA KUWA FAILI LA KESI YAKE LIPO MKOA MWINGINE, Sasa Hapo Ndo Mnatakiwa Mjadili Nikweli Mshitakiwa Akikamatiwa Mkoa Mwingine Na Shitaka Lake Likiwa Mkoa Mwingine Hawezi Kupata Dhamana? Na Kwanini Amekaa Sk Zote Hz Bila Kupelekwa Sehemu Aliyoshitakiwa?

almost you are right ,mimi nimeiweka too general.
 
hawezi kupewa dhamana mpaka hela itoke SINGIDA ije hapo kishapu ndio apelekwe SINGIDA alipofunguliwa mashtaka na hata akipewa dhamana mtaliwa hela tu baada ya muda atakamatwa na atapelekwa singida
 
Wengi Mmejadi Out Of The Content, MTUHUMIWA KANYIMWA DHAMANA KWA KUWA SHITAKA LAKE LIPO MKOA MWINGINE NA MSHITAKIWA KAKAMATIWA MKOA MWINGINE, HVY OCD KAGOMA KUTOA DHAMANA KWA KUWA FAILI LA KESI YAKE LIPO MKOA MWINGINE, Sasa Hapo Ndo Mnatakiwa Mjadili Nikweli Mshitakiwa Akikamatiwa Mkoa Mwingine Na Shitaka Lake Likiwa Mkoa Mwingine Hawezi Kupata Dhamana? Na Kwanini Amekaa Sk Zote Hz Bila Kupelekwa Sehemu Aliyoshitakiwa?

mkuu naomba nikupe taarifa kuwa,mtuhumiwa akikamatiwa sehemu yeyote anafunguliwa fail hapo hapo ila kama kuna ulazima wa kusomewa kesi sehemu tofaut na hapo si shida anayo haki ya kukataa au kukubali,kinachoonekana kwa huyu jamaa kampuni limetumia mbinu chafu kumuatack huyu jamaa kama kumkomoa ili kumpressurize.in fact on this situation there must be a kind of misuse of power.USHAURI atafute mwanasheria ikibidi waende mahakamani kupata ufafanuzi wa kisheria
 
mkuu naomba nikupe taarifa kuwa,mtuhumiwa akikamatiwa sehemu yeyote anafunguliwa fail hapo hapo ila kama kuna ulazima wa kusomewa kesi sehemu tofaut na hapo si shida anayo haki ya kukataa au kukubali,kinachoonekana kwa huyu jamaa kampuni limetumia mbinu chafu kumuatack huyu jamaa kama kumkomoa ili kumpressurize.in fact on this situation there must be a kind of misuse of power.USHAURI atafute mwanasheria ikibidi waende mahakamani kupata ufafanuzi wa kisheria

nmekupata mkuu, japo wenzetu wanatumia nguvu zaid kuliko logic/hoja
 
tatizo siyo kabila,kuna ukiukwaji tu wa kanuni na sheria za nchi,mtu huwez kung'ang'ania akae lock up wakati hata jinai wanatoa mdhamana

Tatizo ni kabila wasukuma ni waoga sana kufuatilia haki zao pale zinapominywa na wenye mamlaka kwa hili wamemtilia ngumu kwa kujua udhaifu wa mtuhumiwa ukimwambia nenda kwa mkuu wa wilaya anaogopa kujieleza na polisi wengi wakipangwa kanda ya ziwa baadhi yao huaamini wametajirika kwa sababu msukuma hata kama anapingu anasema nduhu shida
 
Tatizo ni kabila wasukuma ni waoga sana kufuatilia haki zao pale zinapominywa na wenye mamlaka kwa hili wamemtilia ngumu kwa kujua udhaifu wa mtuhumiwa ukimwambia nenda kwa mkuu wa wilaya anaogopa kujieleza na polisi wengi wakipangwa kanda ya ziwa baadhi yao huaamini wametajirika kwa sababu msukuma hata kama anapingu anasema nduhu shida

nini kifanyike mkuu sio kucritisize tu
 
Tambua maana ya Geographical jurisdiction ndo ntaweza jua kwanini huyo OCD hajatoa dhamana. kifupi ni kwamba ukitenda kosa Tabora ukakamatiwa Mtwara lzma utarudishwa Tabora kujibu shtaka linalokukabili.
 
Tambua maana ya Geographical jurisdiction ndo ntaweza jua kwanini huyo OCD hajatoa dhamana. kifupi ni kwamba ukitenda kosa Tabora ukakamatiwa Mtwara lzma utarudishwa Tabora kujibu shtaka linalokukabili.

Safi kabisa mtumbua majipu
 
Back
Top Bottom