OCCID Makambako asipoonywa ataleta madhara

OCCID Makambako asipoonywa ataleta madhara

Wee jamaa umejiunga jf purposely kwa ajili ya kumchafua tu Sudi, mm binafsi sijaona utofauti wa tabia ya sudi na askari wengine.

Nachojua mm Sudi ni malaya just like you na mm, sudi anapenda rushwa na hiyo ni jadi ya police wote. Sudi anapenda kujikomba kwa matajiri wa Makambako na hiyo ni jadi ya police yoyote, sudi anapenda akishikilia kesi ya mtu anakomaa nayokisawasawa na ndiyo sababu kubwa ya wengi kutompenda Mk.

Nilitegemea uwataje wapuuzi kama akina Silvester wanaokesha na kushinda bar kufanya umalaya na umbea muda wote kua wahamishwe, we umekomaa na sudi.

Police wenzie hawampendi kwasababu ni mchapakazi na hataki ujinga ujinga .. unless uniambie unamtaka Rehema na unaona Sudi amekuzibia....

Wito kwa RPC na IGP, mpeni promo Sudi awe hata Ocd Makambako.......

Piga kazi Isaya ila punguza kidogooooo rushwa na umalaya brooo
Hahahhahha kumbe new member lilikua limemfika kooni hakua na pa kulitolea hahhaHhahah
 
Weweni pumbavue nimekuambia. Saizi yako ngoma za vigodoro. Pumbaveu kwlei kwlei. What do you know about leadership? What do you know about labor laws? Unachojua ni majungu ya kipumbvue. Nenda shule usituletee ubashite wako hapa.

Kama hata huwezi kuelewa hoja ndogo kama hii, unadhani mipasho ni elimu, bila shala wewe ni lipumbavue kweli kweli.

Potea basi!
Hii mpya ya kipumbvue 😀😛😀
 
OCCID Makambako maarufu kama Yesaya Sudi, amekuwa bingwa sana wa kuchomekea watu makosa kwa kutafuta rushwa kinguvu,jambo hili lisipoangaliwa kwa umakini litaleta vurugu kati ya wananchi na polisi, yeye ni kama mungu mtu pale, sijui ni kwann Mahakama inaweza ikatoa tamko kuwa mtu hana hatia lakini yeye akamtia tena nguvuni na kumuundia tatizo jingine.

Hakuna anaemuhitaji si polisi wenzie mpaka sisi wananchi, kiukweli tumechoshwa na tabia zake yeye kikubwa kwake ni kutafuna wanawake wa wenzie na ukionekana karibu na wanawake hao jua unakutana na majanga,asipichukuliwa hatua za mapema atasababisha vurugu..

Ni heri wangetuachia OCCID alokuwepo mwanzoni Teddy alikuwa mtenda haki sio huyu.
mtumieni ujumbe RPC atawasaidia au semeleeni kwa uongozi wa ccm kwamba anaua CCM hata mwezi hata maliza..

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Hii mpya ya kipumbvue 😀😛😀

Kila mtu anayeshabikia upumbavu ni mpumbavu!. Huwezi kulazimisha watu wachukue hatua kwa habari za majungu, especially Makambako ambako panafahamika ni kijiji cha mapumbavue, majambazi, majizi, maongo na mashirikina. Mtu wenye taarifa sahihi apeleke taarifa zenye ushahidi kwa viongozi wa mlalamikiwa ambao ni wengi tu. Hakuan mtu atachukua hatua kwa taarifa za midomo za watu wa Makambamo ambao wanatisha kwa uharibifu. No matter wanaunda syndicate you watu wangapi.

Haijalishi wangapi wanaandika hapa, lakini ukweli ndio huo. Makambako hakuan mtu mwenye idara pale ambaye ahpafahamu. Upumbaeu wa pale umekithiri kiasi kwamba mwajiri yeyote hatachukua hatua kutokana na maneno kwakuwa watu wa pale wanatisha kwa syndicate, majungu na kila aila na ubaradhuri.

Huo ndio ukwelina utabakikuwa hivyo. Hata nani aseme nini huo ndio ukweli na utabaki kuwa hivyo. Hovyooooooooooo Mkambako.
 
haa haaa mkuu yani umezunguka afu umerudi kule kule,
Mkuu wa Polisi wa Wilaya ndio Mkuu wa Kituo
Mkuu wa kituo ni OCS
Reading between the lines I can say that the policemen has lost his integrity through his conducts in that very small but vibrant community. Shame

Sent from my SM-A800F using JamiiForums mobile app


Post sent using JamiiForums mobile app
 
Weweni pumbavue nimekuambia. Saizi yako ngoma za vigodoro. Pumbaveu kwlei kwlei. What do you know about leadership? What do you know about labor laws? Unachojua ni majungu ya kipumbvue. Nenda shule usituletee ubashite wako hapa.

Kama hata huwezi kuelewa hoja ndogo kama hii, unadhani mipasho ni elimu, bila shala wewe ni lipumbavue kweli kweli.

Potea basi!
Hahaaaaa umeamua kuja na ka kiingereza kako kachafu chafu,usiwe mkali hadi unaleta vingereza vya hovyo kiswahili hujui kingereza nacho hujui hahahaa sasa PUMBAVEU NA KIPUMBVUE,KWLEI ndo vitu gani hivyo tena?? Shusha pressure bwana, ila nakuhakikishia huyo kibaka wa makambako soon mtakutana kwenye vijiwe vya kahawa .
 
Hahaaaaa umeamua kuja na ka kiingereza kako kachafu chafu,usiwe mkali hadi unaleta vingereza vya hovyo kiswahili hujui kingereza nacho hujui hahahaa sasa PUMBABEU NA KIPUMBVUE,KWLEI ndo vitu gani hivyo tena?? Shusha pressure bwana, ila nakuhakikishia huyo kibaka wa makambako soon mtakutana kwenye vijiwe vya kahawa .


Hvie wewe mbweha unataka nini kwangu? Si nimesema ishia? Bila shaka weweni libashite la kufa mtu. Pumbavue, huna kazi zakufanya endlea na upumaveu wako.`
 
haa haaa mkuu yani umezunguka afu umerudi kule kule,
Mkuu wa Polisi wa Wilaya ndio Mkuu wa Kituo
Alikua hajui..kua alichoongea na ulichoongea ww hakuna tofauti...haaaahaaa

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Hvie wewe mbweha unataka nini kwangu? Si nimesema ishia? Bila shaka weweni libashite la kufa mtu. Pumbavue, huna kazi zakufanya endlea na upumaveu wako.`
Hahahaaaaaa!! Mhhh! Watu wengine hata hamjionei huruma jamani, sasa mie ntantaka nini kwa kapuku wewe jamani ?? Mbona tuna dhalilishana sasa??haya bwana basi ngoja tuwasubiri wenye akili basi waje wachangie nyie vichaa tuna choshana tu hapa .
 
Kila mtu anayeshabikia upumbavu ni mpumbavu!. Huwezi kulazimisha watu wachukue hatua kwa habari za majungu, especially Makambako ambako panafahamika ni kijiji cha mapumbavue, majambazi, majizi, maongo na mashirikina. Mtu wenye taarifa sahihi apeleke taarifa zenye ushahidi kwa viongozi wa mlalamikiwa ambao ni wengi tu. Hakuan mtu atachukua hatua kwa taarifa za midomo za watu wa Makambamo ambao wanatisha kwa uharibifu. No matter wanaunda syndicate you watu wangapi.

Haijalishi wangapi wanaandika hapa, lakini ukweli ndio huo. Makambako hakuan mtu mwenye idara pale ambaye ahpafahamu. Upumbaeu wa pale umekithiri kiasi kwamba mwajiri yeyote hatachukua hatua kutokana na maneno kwakuwa watu wa pale wanatisha kwa syndicate, majungu na kila aila na ubaradhuri.

Huo ndio ukwelina utabakikuwa hivyo. Hata nani aseme nini huo ndio ukweli na utabaki kuwa hivyo. Hovyooooooooooo Mkambako.
 
Hahahaaaaaa!! Mhhh! Watu wengine hata hamjionei huruma jamani, sasa mie ntantaka nini kwa kapuku wewe jamani ?? Mbona tuna dhalilishana sasa??haya bwana basi ngoja tuwasubiri wenye akili basi waje wachangie nyie vichaa tuna choshana tu hapa .

Afadhali umejua huna akili ila unategemea za wengine hata kwa mambo yaliyodhahiri. Siongi na punguani!
 
Afadhali umejua huna akili ila unategemea za wengine hata kwa mambo yaliyodhahiri. Siongi na punguani!
Naendelea kuwasubiri wenye akili timamu maana vichaa bwana akili zenu mnatuchosha tu
 
Hahahaaaaaa!! Mhhh! Watu wengine hata hamjionei huruma jamani, sasa mie ntantaka nini kwa kapuku wewe jamani ?? Mbona tuna dhalilishana sasa??haya bwana basi ngoja tuwasubiri wenye akili basi waje wachangie nyie vichaa tuna choshana tu hapa .

Kumbe kweli wewe ni kichaa ndiyo sababu hujitambui. Pumbavue ondoka na ushamba wa kichawi wenu wa huko Makambako. Why cant you mind your own business mzoga wewe? Bila shaka weweni mmoja wa hayo machawi menzako. Koma mbweha mfu wewe.
 
Lakin na wewe bado una deni la kuuthibitishia umma kuwa hayo ni majungu maana mtu mmoja hawezi lalamikiwa na watu zaid ya 10 kwa tuhuma hizo hizo kwa nyakati tofauti halafu mpumbavu mmoja anaibuka kwa ujinga wake anasema ni majungu badala ya kujikita kufanya uchunguzi kwanza wa tuhuma hizo ili kujiridhisha kama ni majungu ama laaa,

maana tangu nimeanza kupitia uzi huu wengi wana msema hovyo huyo mtu lakin wewe na wenzio wachache msio na akili maana mnakurupuka eti majungu kwa nini yawe majungu ikiwa kila mtu ana mlalamikia??? Hakika huyo yapaswa achunguzwe kwa kina kabla ya kuafikiana na yeyote kati yenu na kwa hakika kazi hiyo imesha anza na ninacho shukuru taarifa zake zimesha anza kuwafikia wahusika maana nimesikia wakiongelewa sehemu na si yeye tu kuna wenzie pia ma RPCs na OCDs
Ni vizur kama zimewafikia viongozi wake. Ila kiujumla jeshi la polisi inabidi linafanye juhudi kubwa kubalidilika. Kuna malalamiko mengi juu ya hawa polisi hata huku nilipo kuna OCS wa Benako Ngara,huyu ameshahamishwa vituo kadhaa kutokana na kulalamikiwa na wananchi hasa vitendo vyake vya kuwa na magenge ya ujambazi,ukatili,rushwa na umalaya(ametelekeza familia yake Biharamulo, watoto wanasoma kwa tabu).

Juzi tu kimada chake(mwalimu shule ya msingi Rubondo) ametumbuliwa kwa kuwa na vyeti vya kugushi,ameacha amefanya ukatili kwa kuacha amewadunga sindano watoto wa mwalimu mwezako ampapo inasemakana ni positive. Hili suala lilipelekwa polisi wilayani lakini baada ya huyo jamaa kujulishwa alowapigia polisi wenziwe ili wamuachie na kweli akaachiwa na sasa hivi hajulikani halipo. Watoto waliodungwa sindano walipewa vidonge vya kuzuia maambukizi ndani ya masaa 72(PEP).Kiufupi ndivyo jeshi letu la polisi lilivyo.

senty from my Iphone 7 using jamii forum app
 
Hivi kipindi hiki cha ngosha bado kuna watu wanatumia nafasi zao kunyanyasa raia kama kweli anafanya hivyo siku zake zinahesabika
 
Back
Top Bottom