Hakuna mtu anayewafahamu watu wa Makambako ataamini kitu kutoka kwenu. Makambako inafahamika kwa majungu, uwongo, ujambazi, uchawi, vitisho, ushamba, dhurma na hila za kulazimisha watu wafuate ubaradhuril wenu. Mnajulikana kwa kulazimisha viongozi waache kufanya kazi kwa misingi ya kazi zao badala yake wafuate mtakacho ninyi. Ni watu mliojaa wizi, wivu, fitina na kila aina ya ubaradhuri.
Nimepata habari za hapo Makambako hadi zinatisha. Kama unabisha, nitajie ni viongozi wangapi waliofanya kazi hapo kwa kufuata sheria na taratibu mliowaacha salama? Meua taaluma za watu wangapi kwa kuwaingiza kwenye uovu wenu na hatimaye wamepotea?
Hakuna kiongozi mwenye busara atawatetea Makambako. Nani hajui kwamba huko kwenu ni kisiwa cha uharifu wote kuanzia wa kiroho, kisheria na kibinadamu? Jiangalieni kwanza.
Sekta zenye wafanyakazi Makambako ni vizuri zikawa makini sana na majungu yenu. Makambako hamtaki kufuata sheria. Kla mtumishi mzuri mnampiga vita. Waajiri wanatakiwa kuwalinda sana wafanyakazi wanaosemwa vibaya Makambako.