Obama na mkewe watia aibu SA


M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,116
Likes
3,385
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,116 3,385 280
Rais wa marekani na mkewe wametia aibu baada ya mkewe kubadilishana nae siti ili kumzuia asiongee na mke wa cameroon kwa kudai it was too much
Obama and Wife at Mandela's Funeral - Imgur
kuwa member wa jf si lazima kuanzisha uzi. Na endapo utafanya hivyo, leta uzi wenye funzo, kuelimisha na hata kufikirisha kiasi sio utumbo huu uliobandikwa hapa.
Sasa aibu hiyo unayoisema wewe iko wapi kwenye hiyo picha? Misibani ni sehemu inayokutanisha watu mliopotezana siku nyingi na wageni pia na kwa ufinyu wa wakati mwaweza kujadili jambo nje ya msiba kama Obama na PM huyo wanavyoonekana na mrs obama alimpisha mmewe aweze kuongea na kiongozi mwenzie.
Acheni kuwachafua watu wasafi enyi mbulula wa form two F ya div. V.
 
Mrs Kharusy

Mrs Kharusy

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
1,248
Likes
24
Points
145
Mrs Kharusy

Mrs Kharusy

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
1,248 24 145
ha hahahhahahah haaa............Form 5 bwana!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,117
Members 485,791
Posts 30,143,036