Obama doing worse...


Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2007
Messages
433
Likes
1
Points
0
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2007
433 1 0
[h=2]'Obama doing worse than predecessor[/h]

bc90aafe6f37ec107b3418b4168ede77_L.jpg

Results of a new poll show that half of Americans believe the US President Barack Obama and the US Congress are doing worse than their predecessors.
According to a new Gallup Poll released on Friday, two-thirds of Americans believe President Obama and Congress are doing a poor job overall.
When asked to compare the performance of the current incumbents to past presidents and congresses, a slim majority, 52 percent, say the current president and congress are doing a worse job than their predecessors.
large.jpg

However, only 30 percent of the respondents say Obama and Congress are doing a good job in dealing with the most important problems facing the United States. SOURCE: 'Obama doing worse than predecessor'

OTHER SOURCES:
Most Americans Say They
'Obama doing worse than predecessor'
Poll Majority Sees Obama Doing the Same or Worse Than Bush - Politics - The Atlantic Wire

 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,085
Likes
1,177
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,085 1,177 280
Atimuliwe mjinga tu anafanya kazi ya kuua walibya ili waibe mafuta nothing else
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Ha ha ha ha
watu walishangilia eti mweusi mweusi, haha ha ha. Tabia ya weusi wengi ni kutesa wenzake weusi wakati akiwapa bandwidth ya kutosha weupe.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,725
Likes
8,285
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,725 8,285 280
May be a One term president
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
[h=1]And even ... Anti-terrorism success may not help Obama in 2012 ...[/h]WASHINGTON (AP) -*President Barack Obama*may have a string of counterterrorism successes and earned high marks from the public on*foreign policy, but neither is likely to help him hold the White House.

Anti-terrorism success may not help Obama in 2012 - Yahoo! News


http://us.lrd.yahoo.com/_ylt=Aj9slBqNrmDWlo4lSwCkXNVtzwcF;_ylu=X3oDMTFiN2pzZDVyBG1pdANBcnRpY2xlIEhlYWQEcG9zAzEEc2VjA01lZGlhQXJ0aWNsZUhlYWQ-;_ylg=X3oDMTJsN3EwNGlwBGludGwDdXMEbGFuZwNlbi11cwRwc3RhaWQDZWZkNGIzZWUtMjA1My0zYzc1LWJhMzItMzdjYWZmZDk3ZmJhBHBzdGNhdAN1cwRwdANzdG9yeXBhZ2U-;_ylv=0/SIG=116qa0t4n/EXP=1318705821/**http%3A//www.ap.org/
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
hamjui vizuri siasa za marekani
obama atashinda tena

marais watatu tu ambao walishindwa uchaguzi marekani...
wenye nchi,ambao ni matajiri na wayahudi wamilikiwa vyombo vya habari wakishaamua
nani awe rais ndio hivyo hivyo
wayahudi wameshaaamua obama aendelee na ataendelea
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 629,803 280
Atimuliwe mjinga tu anafanya kazi ya kuua walibya ili waibe mafuta nothing else
siasa za wamarekani huzijui.....................ungelizijua usingelisema ulivyosema.........................kwenye sera za kigeni hakuna tofauti yoyote kati ya Republican president au Democrat president......................................................lengo ni ubeberu tu na kuwanyonya wasiomjua Yesu Kristu kuwa ni Mungu na ya kuwa hakuna Mungu mwingine...........................................

kwwa hiyo huyo atakayekuja atakuwa mkali zaidi ya huyu Obama katika kulinda masilahi ya kibeberu......................labda tubadilishe gia na kumjua ni nani Mungu wa kweli ili atuokoe pale kwenye hizi dhoruba.................
 
kwamwewe

kwamwewe

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
1,600
Likes
247
Points
160
kwamwewe

kwamwewe

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
1,600 247 160
hamjui vizuri siasa za marekani
obama atashinda tena

marais watatu tu ambao walishindwa uchaguzi marekani...
wenye nchi,ambao ni matajiri na wayahudi wamilikiwa vyombo vya habari wakishaamua
nani awe rais ndio hivyo hivyo
wayahudi wameshaaamua obama aendelee na ataendelea

TEMBELEA HAPA AND WATCH



 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,791
Likes
46,208
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,791 46,208 280
hamjui vizuri siasa za marekani
obama atashinda tena

marais watatu tu ambao walishindwa uchaguzi marekani...
wenye nchi,ambao ni matajiri na wayahudi wamilikiwa vyombo vya habari wakishaamua
nani awe rais ndio hivyo hivyo
wayahudi wameshaaamua obama aendelee na ataendelea
Hahahaaa Boss acha kamba kaka.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,502
Likes
1,061
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,502 1,061 280
Mtu ambaye hajui siasa za U.S.A anaweza amini tu alichosoma kwenye thread.Wamarekani wengi they dnt bother to know foreign policies than internal policies wakati Congress and Senate ndo kazi kubwa wanayoifanya so has to protect and strengthen its hegemony arround the global.
Watu wengi hasa waafrika walifulai OBAMA kuwa raisi ingawa hawakujua na hawaijui vizuri Marekani inachezaje karata ya siasa ingawa wengi waridhani kuwepo kwake kutasaidia kupata misaada kumbe wao U.S.A nikurinda nafasi yao muhimu kwenye Dunia kitu ambacho Obama ameweza ingawa kwa siasa za ndani hajafanikiwa vizuri.IKUMBUKWE BUSH ALITENGEZA MAADUI WA USA THEN OBAMA ALIKUJA KUTENGENEZA NA KULINDA MARAFIKI kitu ambocho ameweza abt 45% Ukitaka kujua siasa za USA vizuri source nzuri hizi hapa ingawa ni vitabu 1.WE THE PEOPLE, concise intro.to usa politics,POINT OF VIEW and World Politics at Int.Level etc
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
Atimuliwe mjinga tu anafanya kazi ya kuua walibya ili waibe mafuta nothing else
Puttin alivyovamia na kuua kule Abhakazia na Osertia ulikuwa bubu.
Darfur watu tena waislamu wanachinjwa na kuwa-raped na janjaweed kila kukicha hujaliona hilo
 
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
2,106
Likes
492
Points
180
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
2,106 492 180
Mtu ambaye hajui siasa za U.S.A anaweza amini tu alichosoma kwenye thread.Wamarekani wengi they dnt bother to know foreign policies than internal policies wakati Congress and Senate ndo kazi kubwa wanayoifanya so has to protect and strengthen its hegemony arround the global.
Watu wengi hasa waafrika walifulai OBAMA kuwa raisi ingawa hawakujua na hawaijui vizuri Marekani inachezaje karata ya siasa ingawa wengi waridhani kuwepo kwake kutasaidia kupata misaada kumbe wao U.S.A nikurinda nafasi yao muhimu kwenye Dunia kitu ambacho Obama ameweza ingawa kwa siasa za ndani hajafanikiwa vizuri.IKUMBUKWE BUSH ALITENGEZA MAADUI WA USA THEN OBAMA ALIKUJA KUTENGENEZA NA KULINDA MARAFIKI kitu ambocho ameweza abt 45% Ukitaka kujua siasa za USA vizuri source nzuri hizi hapa ingawa ni vitabu 1.WE THE PEOPLE, concise intro.to usa politics,POINT OF VIEW and World Politics at Int.Level etc
Hey, aloo...mbona Kiswahili chako cha kuandika kibaya hivi? Mimi siamini unayoandika kwa sababu tu unasema- walifulai,waridhani, nikurinda....vipi nitakuamini?
Mbona hufanyi makosa hayo katika Kiingereza? Mtu mweusi bwana, hathamini chake!
 
HT

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,899
Likes
4
Points
0
Age
11
HT

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,899 4 0
whether they choose him or not it does not matter to my conclusion. Obama is a failure president. I believed that before campaign last election and I still believe it now!....and for good reasons...
 
J

Jakobwago

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
J

Jakobwago

Member
Joined Oct 4, 2010
5 0 0
I wonder! may be you give the criteria under which Obama can be judged as a failure. Economic problems facing the world today has not emerged today or yesterday. Things were disorganized by the former president B, however Obama has shown a great concern in recovery and stability programs. So how then u reach a conclusion that he is a failure? Ni mtazamo tu ila wamarekani wataamua na ucsahau **** JESUITS
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,502
Likes
1,061
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,502 1,061 280
Hey, aloo...mbona Kiswahili chako cha kuandika kibaya hivi? Mimi siamini unayoandika kwa sababu tu unasema- walifulai,waridhani, nikurinda....vipi nitakuamini?
Mbona hufanyi makosa hayo katika Kiingereza? Mtu mweusi bwana, hathamini chake!
Definetly you are more than right cause every mweusi should know Swahili well.
 
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
44
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 44 145
whether they choose him or not it does not matter to my conclusion. Obama is a failure president. I believed that before campaign last election and I still believe it now!....and for good reasons...
Ungekuwa Mnugu ningekuita Uncle Tom!!!! Vinginevyo nadhani unafurahisha baraza tu. You, of all people, ni ipi kati ya miswada ambayo Obama amesign into laws zimekuathiri binafsi? Anzia tangu $ 789 billion Economic Stimulus mpaka leo kwenye education reforms ($500 million) umeathirika vipi? Punguza kuangalia Fox News papa. By the way, the last time I check, George Bush Sr. was still the 41st President ingawa hakuchaguliwa second term.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Hivi nini kinatokea; naaamini upepo uliomvurumishia Obama palee juu ndio huo huo utamvurumisha mpaka mchangani
 

Forum statistics

Threads 1,235,916
Members 474,863
Posts 29,240,433