Obama can't lead why ? Na kwa nini wasikilize simu ya POPE

Obama can't lead why ? Na kwa nini wasikilize simu ya POPE

wewe siku zote umpendi obama na ata kipind cha kampen ulikuwa unamponda. unajaribu kupotosha ukweli ni huu bado obama anapendwa ata uchaguz ufanyike leo atashinda tu.

pia marekan aijaanza leo kuchunguza simu za watu ata kabla ya obama. marekan anafanya hivo kuhakikisha raia wapo salama na ukae ukijua marekan ndio taifa lenye nguvu duniani.

hivo uache kumsingizia obama ndiye alianza kuchunguza simu za watu. pia sera ya obama ya afya inawajari raia wenye uwezo wa kati.

hivo nenda ukapotoshe kwa ndugu zako waliopo tz.adanganywi mtu apa
Naomba umukumbushe kuwa, haya mambo yalianza wakati hata Obama hajawa Senator. Hizo zingine anatutemea bla bla tu!.
 
Tell me 600 million dollar za website zipo wapi ? Kwa nini Ali promise Watu hawatapoteza insurance zao Na Wakati one million people wamepoteza insurance zao .Gall up poll this evening 40 percent akifika 39 tuuu.Ni lame duck president
Bush, Dick Cheney and company walitumia dollar ngapi kule Iraq vile?.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Obama ni rais 'aliyechaguliwa' kwa kura za waungaji mkono ushoga na wahamiaji haramu toka America ya kusini.
Shame on Obama, sitashangaa kama yeye mwenyewe pia ni .............!!

huna unachojua wewe,lima mpunga watoto wale,mi niko huku mwaka wa saba,unaoongea ni -----,
 
Tell me 600 million dollar za website zipo wapi ? Kwa nini Ali promise Watu hawatapoteza insurance zao Na Wakati one million people wamepoteza insurance zao .Gall up poll this evening 40 percent akifika 39 tuuu.Ni lame duck president

hivi unakumbuka wakat Obama anaingia madarakani. uyo shemeji yako Bush alikuwa amearibu uchumi wa marekan. hali ilikuwa mbaya sana. viwanda vilifirisika lakin Obama alivyoingia amesaidia sana kuimarisha uchumi wa marekan.

tatizo lako uko kishabiki utabishana na ukweli
 
  • Thanks
Reactions: BAK
VERY INCONSITENT,ILLOGICAL,UNEDUCATIONAL ANALYSIS with lack of knowledge to US government.
AMERIKA HAS A SYSTEM THAT EVERY PRESIDENT MUST FOLLOW.mambo ya kuchunguza simu za mataifa mengine si mpango wa Obama ni mpango wa marekani tena wa mwendelezo.
Republican ndio wafuja pesa wakubwa zaidi zaidi katika tawala za marekani,BUSH PEKE YAKE KAWEKA REKODI YA KUWA RAISI ALIYEKOPA ZAIDI KWA MATUMIZI YA SERIKALI KULIKO RAISI YEYOTE WA MAREKANI,tatizo mtoa mada atakuwa ni mshabiki wa republican ama ana chuki na Obama,wakati unasema obama health care wamarekani hawaitaki,KUNA WAMEREKANI WANAOHOJI iweje REPUBLICAN hawazui serikali kutoa misaada ya mabilioni ya dola nchi zingine na badala yake wanazuia serikali kutoa hela kwenye afya za watu wamarekani?????Republican hawajali afya za watu na ndio haohao wanafungaga serikali mana demoratics hawajawahi kufanya upuuzi huo richa ya BUSH KUTUMIA MATILION YA DOLA VITANI TENA VITA ALIYOONGOPA KUWA SADAM ANA SHLAHA ZA MAANGAMIZI
 
Wewe acha kupotosha watu,niko HGSE grades za Obama ziko wazi na hata ukizitaka ww unaweza kuziona bila wasiwasi. BHO academically was always smart and at the top of his class and everybody here knows and appreciates that. Angalia usije kuwa umeingia kwenye ule mtego wa Romney kwamba BHO hana cheti cha kuzaliwa hivyo co raia wa nchi. Ungesema kudukua simu za watu hapo ungekuwa sahihi,sio vizuri kabisa na mm napinga hilo
 
Govern or management.Obama is affirmative action president .Mbona ametumia a lot of money kuficha grade Zake .Ma Rais Woote Wana onyesha grade zao yeye kulikoni ?
Wewe acha kupotosha watu,niko HGSE grades za Obama ziko wazi na hata ukizitaka ww unaweza kuziona bila wasiwasi. BHO academically was always smart and at the top of his class and everybody here knows and appreciates that. Angalia usije kuwa umeingia kwenye ule mtego wa Romney kwamba BHO hana cheti cha kuzaliwa hivyo co raia wa nchi. Ungesema kudukua simu za watu hapo ungekuwa sahihi,sio vizuri kabisa na mm napinga hilo
 
Govern or management.Obama is affirmative action president .Mbona ametumia a lot of money kuficha grade Zake .Ma Rais Woote Wana onyesha grade zao yeye kulikoni ?
Obama kasoma HAVARD UNIVERSITY,bush ndiye RAISI MWENYE POOR RESULTS AMONG ALL AMERICAN PRESIDENTS.
 
Government imeshawahi shut down more than 21 .Obama sio Rais wa kwanza ok .
lakini aftermath yake haingekua nzuri kama muafaka usingepatikana mapema, he was very likely kupoteza nafasi yake..na wangemuondoa kufanyika mara 21 haina maana kua yeye angesalimika..
 
Obama kasoma HAVARD UNIVERSITY,bush ndiye RAISI MWENYE POOR RESULTS AMONG ALL AMERICAN PRESIDENTS.

Bush Alisoma Harvard na yeye na results Zake alizionyesha.Hizo grade za Obama umeziona mwenyewe.kwa nini Obama spent so much money kuficha results Zake za college
 
hivi unakumbuka wakat Obama anaingia madarakani. uyo shemeji yako Bush alikuwa amearibu uchumi wa marekan. hali ilikuwa mbaya sana. viwanda vilifirisika lakin Obama alivyoingia amesaidia sana kuimarisha uchumi wa marekan.

tatizo lako uko kishabiki utabishana na ukweli
600 million dollar ya website isiyofanya kazi .
 
Watu wengine ushamba kuwazidi tu.wewe badala ya kuja na hoja za kujenga nchi yako. Unakandandia za wengine ambazo zishaendelea maradufu. Natalia u need a life. Hio natural citizenship sio umefika.
 
Watu wengine ushamba kuwazidi tu.wewe badala ya kuja na hoja za kujenga nchi yako. Unakandandia za wengine ambazo zishaendelea maradufu. Natalia u need a life. Hio natural citizenship sio umefika.

mim pia namshangaa sana sijui obama alimfanya nini hoja zake zote ni kuonyesha mabaya tu mazuri asemi
 
Watu wengine ushamba kuwazidi tu.wewe badala ya kuja na hoja za kujenga nchi yako. Unakandandia za wengine ambazo zishaendelea maradufu. Natalia u need a life. Hio natural citizenship sio umefika.
Inabidi awe Rais huko Tanzania mshazoea free stuff.Usa ni capitalist country kwa hiyo aende huko huko Africa Kwenye socialist ideas .Obamacare amegusa pabaya mnooo .600 million dollars na website haifanyi kazi .6 people ndio wanejiandikisha.Obama is the worst thing ever ever .
 
Hakuna kizuri alichofanya zaidi ya kuharibu nchi

ujui ulisemalo Bush ndio alikuwa amearibu nchi. siwez kubishana na wewe maana ujui lolote kuhusu siasa za marekani unaongea kiushabiki.

bora uamie kwenye kushabikia wasanii wa music na filamu au uzungumzie siasa za Tanzania. achana na siasa za marekan maana unaongea pumba tu
 
ujui ulisemalo Bush ndio alikuwa amearibu nchi. siwez kubishana na wewe maana ujui lolote kuhusu siasa za marekani unaongea kiushabiki.

bora uamie kwenye kushabikia wasanii wa music na filamu au uzungumzie siasa za Tanzania. achana na siasa za marekan maana unaongea pumba tu
Wewe ndio zero kisiasa .You need to respects pinion ya Mtu .I respect the fact unamzimia Obama I don't know why ?.Mimi ni conservative na wewe ni liberal .i believe in small government wewe big government ,I don't believe in abortion and gay movement wewe Una believe in gay movement na abortion is ok,Self reliance is good na wewe liberal unasubiri serikali ikulishe na kukuvalisha .Wewe ni liberal mta mtetea Obama wewe ila sasa teshamstukia " He can't lead na Jana Clinton alisema akiwa Virgia " mnaitaji Rais anayefanya kazi na Watu wote congress ,Jimmy carter nae anashangazwa na Obama anavyoongoza nchi unalo hil😵bama ni worse than Mugabe ila uzuri wake USA inejengwa Kwenye system nzuri hawezi Fanya Kitu chochote bila congress .
 
Wewe ndio zero kisiasa .You need to respects pinion ya Mtu .I respect the fact unamzimia Obama I don't know why ?.Mimi ni conservative na wewe ni liberal .i believe in small government wewe big government ,I don't believe in abortion and gay movement wewe Una believe in gay movement na abortion is ok,Self reliance is good na wewe liberal unasubiri serikali ikulishe na kukuvalisha .Wewe ni liberal mta mtetea Obama wewe ila sasa teshamstukia " He can't lead na Jana Clinton alisema akiwa Virgia " mnaitaji Rais anayefanya kazi na Watu wote congress ,Jimmy carter nae anashangazwa na Obama anavyoongoza nchi unalo hil😵bama ni worse than Mugabe ila uzuri wake USA inejengwa Kwenye system nzuri hawezi Fanya Kitu chochote bila congress .

niambie uyo Bush wakat anakabiz nchi aliacha marekan ikoje?
 
Back
Top Bottom