Obama ataka mageuzi katika jeshi la Polisi

tena afadhali hayo yametokea USA!!ingekuwa ni tanzania tungekoma cause mtu anauliwa!!ukiwa kiherehere. Kuhoji na. Wewe. Uko hatarini!! Na mukiandamana munauliwa tena! Yaani ni tena na tena na tena.

Huko mavumbini wala hamna haja ya kuwapiga risasi wala vumbi.

Manake kwa jinsi walivyo waoga ni kiasi cha kuwapiga virungu wawili watatu na waliosalia wote watarudi kwenye vijumba vyao.
 


Mkuu umeangalia video lakini !?
Na hizo silaha ni weusi tu peke yao wanazo !
Umefanya lini utafiti ukaona ni black peke yao wanafujo !?
Je hujawahi kutana na hardcore gangsters white people !?
Au ni kujikataa tu !?
Anyway ,labda uko sahihi ktk maelezo yako lakini nakushauli uangalie video
 
Huko mavumbini wala hamna haja ya kuwapiga risasi wala vumbi.

Manake kwa jinsi walivyo waoga ni kiasi cha kuwapiga virungu wawili watatu na waliosalia wote watarudi kwenye vijumba vyao.
Yaani we kubeba box U. S unaona maisha umeyapatiiiiia, ngoja siku wakurudishe kama ulivyo ndio utajua, labda utakachobeba ni picha tuu
 
Yaani we kubeba box U. S unaona maisha umeyapatiiiiia, ngoja siku wakurudishe kama ulivyo ndio utajua, labda utakachobeba ni picha tuu

Ona huyu mla vumbi mwingine...

Kwanza umeoga wewe leo? Maji yanatoka huko Majohe?
 
Ona huyu mla vumbi mwingine...

Kwanza umeoga wewe leo? Maji yanatoka huko Majohe?
We utajua mi nakaa wapi? Mtumwa mkubwa weee.shifti ya kibarua Cha kuosha vyombo kwenye migahawa unaingia saa ngapi?
 
Unachosema in sahihi kabisa mkuu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…