Nyumba Za South Africa kweli ni Bei Rahisi?


boja

boja

Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
74
Likes
186
Points
40
boja

boja

Member
Joined Nov 8, 2012
74 186 40
Natumai wanajamvi baada ya weekend ndeeefu kua ukingoni na kesho tunaendelea na majukum kama kawaida
Jamani mie nina Swali langu kama kichwa cha Habari kinavyojieleza hapo Juu.
Hizi Nyumba za Soth africa ambazo Naoana Diamond na Doctor Mwaka wamenunua uzuri wake na Bei kama haviendani kabisa...ama ndo kusema kule bulding material zipo chini?
Ama ndo kusema hizo nyumba ni old fashioned?
Ama ndo kusema sisi bongo hua tunapigwa?
Na je kuna uwezekano wa pesa hio ilio nunua hiyo mi Bangalooo South inaweza Jenga Bangaloo kama hilo Bongo ama kununua Bangaloo kama hilo.
1.Doctor Mwaka nyumba yake ni Milion 500 za kitanzania.
2. Diamond ni Milion 369 za kitanzania.
Jamani tueleweshane na mlio na uzoefu wa Real Estate tupeni maujanja.
screenshot_2016-12-12-21-00-08-png.445493
screenshot_2016-12-12-21-01-19-png.445494
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,858
Likes
2,970
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,858 2,970 280
Walizani Wanamkomoa Doctor Mwaka Kiboko Kawaziba Midomo Wale Wenye Roho za Kutu na Waomba Mabaya Kwa Doctor Mwaka Hongera Doctor Mwaka.
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,814
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,814 1,554 280
Mmmh
 
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,098
Likes
784
Points
280
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,098 784 280
Tuanze na wewe mleta mada,una nyumba hapa tz au umepanga nyumba,vyumba au chumba au bado upo kwa wazazi au shemeji?
Ukijibu hapo ndipo tuanze kujadili masuala ya kununua nyumba s.africa
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,197
Likes
4,848
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,197 4,848 280
Mkuu akikujibu nishtue na Mimi nataka nipate majibu ya haya maswali.

Tuanze na wewe mleta mada,una nyumba hapa tz au umepanga nyumba,vyumba au chumba au bado upo kwa wazazi au shemeji?
Ukijibu hapo ndipo tuanze kujadili masuala ya kununua nyumba s.africa
 
hodi hodi

hodi hodi

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2016
Messages
234
Likes
112
Points
60
Age
57
hodi hodi

hodi hodi

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2016
234 112 60
Hats sie wabongo tumepanga,ardhi in Mali ya serikali,
 
B

bne

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
1,506
Likes
1,498
Points
280
B

bne

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
1,506 1,498 280
Mimi ninacho jua ni kuwa pamoja na uzuri unaouona lkn material yanayotumika kujengea huwa ni rahisi sana. Unakuta sehemu kubwa ya nyumba ni mbao za bei chee. Ila walicho nacho na technology ya hali ya juu.
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
5,488
Likes
6,301
Points
280
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
5,488 6,301 280
Tuanze na wewe mleta mada,una nyumba hapa tz au umepanga nyumba,vyumba au chumba au bado upo kwa wazazi au shemeji?
Ukijibu hapo ndipo tuanze kujadili masuala ya kununua nyumba s.africa
dah tunasafari ndefu sana, sasa hilo ndio jibu la swali liloulizwa?
 
Mwandumi

Mwandumi

Senior Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
151
Likes
84
Points
45
Age
49
Mwandumi

Mwandumi

Senior Member
Joined Nov 30, 2016
151 84 45
Yako ni ya shingap? Vile kama huna acha kufukunyua ya watu tafuta hela wew kanunue Dubai
 
Bila shuka

Bila shuka

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2014
Messages
604
Likes
258
Points
80
Bila shuka

Bila shuka

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2014
604 258 80
Hivi tunaposikia fulani kanunua nyumba South ina maana sheria zao zinaruhusu mgeni kumiliki ardhi huko?
Ukimiliki eneo au mjengo sauzi unapewa makaratasi ya kuishi
 
Jameel2013

Jameel2013

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2014
Messages
540
Likes
277
Points
80
Jameel2013

Jameel2013

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2014
540 277 80
South africa nyumba ni bei rahis sn ukilinganisha na Tanzania tena zinaubora wote unao hitajika kujenga nyumba miondombinu yote ipo sawa sawa

Sasa cjui kwanin Tanzania mnauza nyumba bei kubwa ni kwa ajili ya nn? Hadi leo watu wenye akili timamu hawajapata jibu kwanini nyumba za Tanzania hasa Dar es salaam bei kubwa .

Tena hazina ubora wowote kutokana na miundombinu yenyew na sehem kubwa ni slum na bei juu .
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Tuanze na wewe mleta mada,una nyumba hapa tz au umepanga nyumba,vyumba au chumba au bado upo kwa wazazi au shemeji?
Ukijibu hapo ndipo tuanze kujadili masuala ya kununua nyumba s.africa
Kwa mantiki hii unataka kusema tusijadili usivyovimiliki au vitu ambavyo wewe si mdau kwa mfano usijadili siasa za Kenya au Uganda kwavile hata huku kwako si mwanasiasa si ndio hoja yako .............???
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,685
Likes
13,712
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,685 13,712 280
Hivi tunaposikia fulani kanunua nyumba South ina maana sheria zao zinaruhusu mgeni kumiliki ardhi huko?
Hela yako tu mama.unaweza kwenda kununua hata Dubai.
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,685
Likes
13,712
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,685 13,712 280
Kwa mantiki hii unataka kusema tusijadili usivyovimiliki au vitu ambavyo wewe si mdau kwa mfano usijadili siasa za Kenya au Uganda kwavile hata huku kwako si mwanasiasa si ndio hoja yako .............???
Itakusaidia nini?
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
South africa nyumba ni bei rahis sn ukilinganisha na Tanzania tena zinaubora wote unao hitajika kujenga nyumba miondombinu yote ipo sawa sawa

Sasa cjui kwanin Tanzania mnauza nyumba bei kubwa ni kwa ajili ya nn? Hadi leo watu wenye akili timamu hawajapata jibu kwanini nyumba za Tanzania hasa Dar es salaam bei kubwa .

Tena hazina ubora wowote kutokana na miundombinu yenyew na sehem kubwa ni slum na bei juu .
Kwa Dar sehemu kama Magomeni milioni 500,hata kibanda kilichopo sehemu ambapo gari haifiki hupati kwa hela hio. Utaambiwa visenti vyako mpelekee demu wako akapange chumba kinondoni.
 
dustless

dustless

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2016
Messages
801
Likes
697
Points
180
Age
49
dustless

dustless

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2016
801 697 180
Hata ukiuziwa sh mia nyumba S.A gharama za maisha utajuta. Labda target yako iwe kupangisha.
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571