karanga mbichi
JF-Expert Member
- Aug 8, 2014
- 269
- 223
Nyumba ya kupanga inatakiwa self contained,iwe na eneo kubwa na parking,garden na fans yenye security systeam,iwe na vyumba kuanzia viwili au vitatu kimoja au viwili viwe ni masterbedroom
Kama unayo wasiliana nami kwa whatsap no +97455783566
Tuma pic ya nyumba ndani na nje.
Iwe eneo linalofikika kiurahisi na barabara iwe nzuri.
Kama unayo wasiliana nami kwa whatsap no +97455783566
Tuma pic ya nyumba ndani na nje.
Iwe eneo linalofikika kiurahisi na barabara iwe nzuri.