Nyumba ya bei ndogo kabisa Tanzania

Nyumba ya bei ndogo kabisa Tanzania

Ni kweli uliyosema, ila sisi mfumo wetu wa maisha ni WA kiujima, ukiwa chuo tu umepanga ndugu wanakuja kukutembelea , Sasa hayo maisha kwenye caravan ni ngumu, lakini pia gharama za ujenzi na kupanga huku kwetu Bado ziko chini ukilinganisha na ulaya, lakini pia pesa ya kununua caravan +Kodi ya bongo tayari ni nyumba imeisha+kiwanja(tuna maeneo mengi Bado ,uwanja ukitoka nje dar mfano hata million unapata), labda caravan iwe ziada kwa huku kwetu
Haswa, maisha ni tofauti sana na Ulaya
Huko home unapata shamba la bure, mapori wafugaji wanakaa na kuhama kila mwaka na wameisha likata miti peupee

Yaani kuna utofauti mkubwa sana na huku
Maisha hayaendani kabisa
Na Caravan nilitolea mfano tu kwa udogo wa hako kajumba 😄
 
Back
Top Bottom