Nyumba inauzwa Kawe Beach

Nyumba inauzwa Kawe Beach

Average ya nyumba ya Kawaida 3 bedrooms ni 1 hundred thousand dollars nyumba yenye vyumba vinne master bedroom na vengine vitatu and two bathrooms half and full plus basement kwa mji nao ishi ni 3 hundred thousand so nyumba bongo ghali kuliko marekani Duuh noma sanaaa
 
Kwa bei hiyo naweza nunua nyumba nzuri sana USA au UK ambapo ntakuwa naingiza zaidi ya $3,000 kwa mwezi na uwezekano wa bei ya nyumba kupanda kila mwaka
Nyumba bongo bei kubwa kuliko USA.
 
Bei za nyumba zinatofautiana kama ilivyo Kwa magari.kwahyo kipato chako ndio kitaamua uishije.

Huku mtaaani tunasema ukiwa huna hela wanawake wazuri utaishia kuwaita masheji.

Hahaa msitari wa mwishoni ni utani tu jamani,tuendeleze kuichambua bei ya nyumba
 
Hii isubiri mabilioni ya Dr Shika sisi wanyonge hatuwezi mkuu maana hukawii kuambiwa ni msafishaji fedha
 
Bei za nyumba zinatofautiana kama ilivyo Kwa magari.kwahyo kipato chako ndio kitaamua uishije.

Huku mtaaani tunasema ukiwa huna hela wanawake wazuri utaishia kuwaita masheji.

Hahaa msitari wa mwishoni ni utani tu jamani,tuendeleze kuichambua bei ya nyumba
So mke wa mwenye hio nyumba unamuita tu shemeji sio?
 
Dhihaka kwenye Biashara za watu hasa hapa JF ni kitu cha kawaida.
Mleta Uzi kuwa na uvumilivu.

Mimi hatahivyo ninalo pendekezo:
Hujasema ukubwa wa Plot. yenye Mjengo huu.
Lakini Iwapo inafika sqm.2500 au zaidi,
Pili, Kwenye Bei Muelezee Mmiliki Soko limevurugika aachane na Habari ya Mabilioni.
Akiweza kuifikiria Ofa ya Tshs.500-600 MILIONI au jirani na hapo tafadhali unifahamishe nimletee Mteja makini.
(Muhimu:Ukubwa wa Plot ufikie sqm.2500)

Au tena kama unaweza kupata Nyumba INAYOUZWA yenye sio chini ya vyumba 4 vya kulala, Plot sqm.2500 au zaidi.

Maeneo Bahari Beach na Mbezi Beach tu.

Tuwasiliane,
Call/WhatsApp:
+255 714 59 15 48/dalalitz@yahoo.com.

Nawasilisha.
 
Hiyo hela unanunia kiwanja Mbezi Beach, unajenga nyumba ya maana, Unanunua VX V8 Mpyaaa na hela inabakia
 
Dhihaka kwenye Biashara za watu hasa hapa JF ni kitu cha kawaida.
Mleta Uzi kuwa na uvumilivu.

Mimi hatahivyo ninalo pendekezo:
Hujasema ukubwa wa Plot. yenye Mjengo huu.
Lakini Iwapo inafika sqm.2500 au zaidi,
Pili, Kwenye Bei Muelezee Mmiliki Soko limevurugika aachane na Habari ya Mabilioni.
Akiweza kuifikiria Ofa ya Tshs.500-600 MILIONI au jirani na hapo tafadhali unifahamishe nimletee Mteja makini.
(Muhimu:Ukubwa wa Plot ufikie sqm.2500)

Au tena kama unaweza kupata Nyumba INAYOUZWA yenye sio chini ya vyumba 4 vya kulala, Plot sqm.2500 au zaidi.

Maeneo Bahari Beach na Mbezi Beach tu.

Tuwasiliane,
Call/WhatsApp:
+255 714 59 15 48/dalalitz@yahoo.com.

Nawasilisha.
Mkuu ninayo moja hivi iko mbezi beach maeneo ya Jangwani beach

Size plot 3500 sqm

Ndani kuna nyumba 3 moja ya ghrofa na nyingine za kawaida

Ila nyumba ni za mda kidogo zinahitaji matengenezo

Bei 420m

Ni pazuri Sana
 
Mkuu ninayo moja hivi iko mbezi beach maeneo ya Jangwani beach

Size plot 3500 sqm

Ndani kuna nyumba 3 moja ya ghrofa na nyingine za kawaida

Ila nyumba ni za mda kidogo zinahitaji matengenezo

Bei 420m

Ni pazuri Sana
Picha za eneo na majengo yaliyop
IMG-20191103-WA0068.jpeg
IMG-20191103-WA0067.jpeg
IMG-20191103-WA0066.jpeg
IMG-20191103-WA0065.jpeg
IMG-20191103-WA0064.jpeg
IMG-20191103-WA0063.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom