Nyumba inapangishwa-silversands | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa-silversands

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Aug 27, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ina vyumba viwili vya kulala kimojawpo kikiwa maste, sebure na jiko. Kodi shs 350,000 kwa mwezi. Unalipa kodi ya mwaka 4,200,000 pamoja na kodi ya mwezi ya wakara. Karibu.
     

    Attached Files:

  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwaka wa madalali kuvuna wasichopanda
     
Loading...