Nyumba inapangishwa Mbezi Juu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa Mbezi Juu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kilakala, May 25, 2012.

  1. k

    kilakala Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyumba ya vyumba vitatu na sebule na jiko inapangishwa kwa Tsh 300,000 kwa mwezi kuanzia mwezi wa sita. Parking ya gari ipo. Nyumba ipo kwenye fensi. Wasiliana na mimi kama upo serious.Amna mambo ya udalali.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,558
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Weka picha kaka
     
  3. T

    Tumba Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu hebu elekeza vizuri ni mbezi maeneo gani? then lete contact tukutafute
     
  4. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 45
    mbezi ipi?
     
  5. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Weka picha mkuu.
     
  6. k

    kilakala Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbezi ya tank bovu. Off Bagamoyo Road. Mtu ambaye yupo serious anatafuta nyumba anaweza kunipm nikamuonyesha. Siku ya jumamosi na jumapili
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2016
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    kaka
    nyumba bado ipo? naomba contact tafadhali kama bado ipo
     
Loading...