Nyumba Inapangishwa Arusha Maeneo ya NaneNane Njiro.

Nyumba Inapangishwa Arusha Maeneo ya NaneNane Njiro.

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
2,199
Reaction score
855
Nyumba yenyewe ina Sitting room, masterbedroom,study room,bedroom,kitchen. Car parking. Enclosed wall and gate.
Nahitaji laki nne tu! (450,000) na mkataba ni kuanzia mwaka mmoja tu (1). No brockers please. Kwa kiswahili sitahitaji dalali. Kama uko interested, ni pm.
Nahitaji majibu haraka sana.
 
Nyumba yenyewe ina Sitting room, masterbedroom,study room,bedroom,kitchen. Car parking. Enclosed wall and gate.
Nahitaji laki nne tu! (450,000) na mkataba ni kuanzia mwaka mmoja tu (1). No brockers please. Kwa kiswahili sitahitaji dalali. Kama uko interested, ni pm.
Nahitaji majibu haraka sana.

Ni 400,000 ama 450,000?
 
Laki nne 400,000/= sorry there was a mistake kwenye tangazo. but laki nne 400,000/= na mkataba uwe ni kuanzia mwaka mmoja.
 
usikute unatangazia nyumba za kaliuwa,ipo wapi?
maana nyie watoto mkisharithi mna haraka sana.
 
Ipo ndani ya uwanja au nje manake hizi za ndani huwa na usumbufu sana kipindi cha sherehe hiyo ya 88
 
Geti la huku mwisho nje ya uwanja, imepakana nao.
 
Back
Top Bottom