Nyota yako leo jumanne Julai 01/2025

Nyota yako leo jumanne Julai 01/2025

Dogoli kinyamkela

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2024
Posts
2,840
Reaction score
5,062
NYOTA YAKO LEO JUMANNE JULAI 01/2025:

UKIWA NA SHIDA YOYOTE YA KINYOTA NA TIBA, NIPO MOROGORO MJINI NAPATIKANA KILA SIKU OFISINI KWANGU FOREST KILEKA KUANZIA SAA 12 ASUBUHI MPAKA SAA 12 JIONI

MAALIM ANAPATIKANA MUDA WOTE.


★KAA– CANCER 🦀 (Juni 21– Julai 22)

Jaribu sana kufanya utafiti katika mambo yako kabla hujachukua hatua zozote na hasa kuhusiana na ndoa au mahusiano yako ya kimapenzi inaonekana unamshuku mpenzi wako kuwa sio muaminifu tafuta ukweli.

•Kazi zako leo zitakusababishia fedheha au maudhi na ukiona nafsi nzito basi ujue kuna shida leo ikiwa umeajiriwa basi heshimu wakubwa zako na sheria za mazingira hayo ili kuepuka maudhi hayo.

★SIMBA LEO 🦁 (Julai 23– Agosti 22)

Matatizo uliyonayo kwa sasa yanasababishwa na madeni yako uliyonayo jaribu kwa kila njia kuyalipa angalau hata nusu ili ujihisi kwamba uko huru vinginevyo utapata taabu sana.

•Utapata bahati mbaya leo na habari mbaya mbaya zitakufikia leo jitahidi kuwa mpole kwa kila kitu kuna vitu vibaya vibaya vinakufuatilia kwenye mambo yako kwa ujumla hivyo umakini ni muhimu zaidi na usiwe muongeaji sana leo.

★MASHUKE– VIRGO ♍ (Agosti 23– September 23)

Leo inaonekana itakuwa siku ya mashaka na wasiwasi unatakiwa uwe makini sana unaweza kujiingiza katika hatari kubwa au kupata maradhi yatakayoharibu afya yako.

•Safari zako zina kheri na usipuuzie mambo kila kitu kitaenda vizuri.

★MIZANI– LIBRA ⚖️ (September 24– Oktoba 23)

Siku ya leo itakuwa ni siku njema pamoja na kwamba una hali ngumu sana ya kimaisha na matatizo ya kukosa kazi au kile ambacho unakitegemea mambo hayo yatakuwa ya muda tu mwishowe utafanikiwa.

•Utapata habari njema sana leo na mahusiano yako yatafunguka zaidi na utapata marafiki wapya zaidi na haja zako zitatimia kwa wepesi mkubwa zaidi.

★NG'E– SCORPION 🦂 (Oktoba 24– November 21)

Leo Jitahidi kadri uwezavyo elewa kwamba kuharibika au kushuka kwa mambo yako kunasababishwa na ulegevu wako na upungufu wa bidii yako jitahidi na mambo yatakuwa mazuri.

•Mahusiano yako yapo vizuri na utazidi kufanikiwa dhidi yake.

★MSHALE– SAGITTARIUS 🏹 (November 22– December 21)

Leo jitahidi yale yote ambayo umefanikiwa kuyapata kwa taabu yasikutoke kirahisi Jiandae kupata mgeni wakati wowote akitaka msaada kama uwezo unao msaidie.

•Mahusiano yako yatakuwa na kutokuelewana ila yote yanapita.

★MBUZI– CAPRICORN 🐐 (December 22– January 20)

Leo shughuli za biashara au za utafutaji wa mkopo kama ulikuwa nazo hutafanikiwa kwa wakati huu hata hivyo usikate tamaa Baadae mambo yatakuwa mazuri tu.

•Safari zako sio nzuri utapoteza kitu muhimu ila utafika salama na kurudi salama.

★NDOO– AQUARIUS 🏺 (January 21– February 19)

Kuwa makini na achana na hiyo tabia yako ya kuwa na wapenzi wengi kwa wakati mmoja unaweza ukapata matatizo makubwa fanya uwezavyo kurudisha uhusiano na rafiki yako uliyekosana naye.

•Usiwe wa kwanza kwa lolote leo utafedheheshwa safari zako sio nzuri Kwa Leo kama unasafiri panga siku nyingine.

★SAMAKI– PISCES 🐟 (February 20– March 20)

Leo ni siku ambayo utapata furaha na mialiko mingi itakayokunufaisha jitahidi kudumisha furaha hii kwa faida yako ya baadae siku njema kwako kibiashara na kikazi.

•Pia haja zako zitatimia na hautapata madhara yoyote kwenye kazi zako.

★PUNDA– ARIES 🐏 (March 21– Aprili 20)

Leo itakuwa siku ya taabu sana kwako kama usipokuwa makini katika utekelezaji wa majukumu yako unaweza kukumbana na changamoto nyingi zitakazokukatisha tamaa pambana utafanikiwa tu.

•Safari zako ni nzuri endelea kujiamini.

★NG'OMBE– TAURUS 🐂 (Aprili 21– May 20)

Leo rafiki yako atakufuata kukupa ushauri wenye maana kuhusiana na maisha yako tafadhali msikilize na fuata ushauri huo kuna faida utapata katika kuteleza hayo utakayoshauriwa.

•Uhuru unaoutaka utaupata na haja zako zitatimia.

★MAPACHA– GEMINI ♊ (May 21– Juni 20)

Biashara utakayifanya leo ni nzuri na yenye faida kubwa unachotakiwa kukifanya ni kuboresha mazingira ya biashara hiyo na utaona ajabu mambo yatakavyokuwa leo ni siku ya mabaha mpe nafasi umpendae.

•Haja zako zitatimia lakini kwa uzito uzito safari zako ni nzuri.

★★★★★★★★★★★★★★★
Kwa ushauri na mengineyo wasiliana na maalim niwatakie siku njema na mafanikio mema

MAALIM DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️MTABIRI WA NYOTA NA MTAALAM WA MAMBO MBALI MBALI YANAYO HUSIANA NA NYOTA ZENU.
IMG-20250629-WA0012(3).jpg
 
ANGALIA KAZI INAYOKUFAA KULINGANA NA NYOTA YAKO:

Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️

Kila Nyota ina kazi zake ambazo unatakiwa uzifanye ili uweze kupata mafanikio ukifanya Kazi ambazo sio za Nyota yako huwezi kupata mafanikio hebu angalia kazi inayokufaa kwa Nyota yako.

1.NYOTA YA PUNDA (Aries ♈):
•Kazi za Jeshi, Kazi za Uokoaji, Michezo, Uuzaji, Upasuaji, Kufundisha (Ualimu), Masuala ya Fedha.

2.NYOTA YA NG’OMBE (Taurus ♉):
•Kazi za Muziki, Kazi zinazohusiana na chakula (Hoteli), Ujenzi, Kazi za Mashamba, Uhasibu, Sanaa (Uchoraji na Uchongaji).

3. NYOTA YA MAPACHA (Gemini ♊):
•Kazi za Utangazaji, Uchapishaji, Ualimu, Ushauri, Ufasiri, Biashara ya Kusafiri.

4. NYOTA YA KAA (Cancer ♋):
•Kazi za Madawa, Kazi za Baharini, Kazi za Upishi, Kazi za Kuhudumia Watoto, Kazi za Benki, Kazi za Usimamizi (Foreman), Kazi za Uandishi.

5. NYOTA YA SIMBA ( Leo ♌):
•Kazi za Usimamizi, Michezo, Kazi za Usonara, Mwanamitindo, Kucheza Sinema, Kazi zinazohusiana na Masuala ya Vijana, Ualimu.

6. NYOTA YA MASHUKE (Virgo♍):
•Kazi za Uchapishaji, Uongozi, Elimu, Afya, Biashara, Ukatibu Mukhtasi (Secretary).

7. NYOTA YA MIZANI (Libra ♎):
•Kazi za Uhusiano wa Jamii, Ushauri wa Ndoa, Biashara ya Sanaa, Ushauri wa Mambo ya Urembo, Uanasheria, Uhakimu.

8.NYOTA YA NGE (Scorpio ♏):
•Kazi za Madawa, Kazi za Upelelezi, Wachunguzi (Researcher), Mafundi Bomba, Kazi za Historia inayohusiana na Mabaki ya Viumbe (Archeology), Ushauri wa Mambo ya Ngono (Sex Therapy).

9 .NYOTA YA MSHALE (Sagittarius ♐):
•Kazi za Kusafiri, Kazi za Sheria, Uandishi, Ualimu, Dini, Michezo, Jeshi, Uuzaji.

10. NYOTA YA MBUZI ( Capricorn ♑):
•Kazi za Uinjinia, Uchoraji wa Ramani za Majumba, Saveya, Kazi za Serikali, Siasa na Udaktari wa Meno.

11. NYOTA YA NDOO (Aquarius) ♒:
•Kazi za Fundi Umeme, Computer, Uchunguzi wa Kisayansi, Kazi za Jamii, Kazi za Unajimu, Kazi za Mazingira.

12. NYOTA YA SAMAKI (Pisces) :
•Kazi za Unesi, Muziki, Dansi, Uigizaji, Askari wa Majini, Kazi za Kidini, Kupiga Chapa, Kazi za kutoa Ushauri..


Kwa msaada wa tiba ya nyota, maisha, uchumi, mahusiano na magonjwa, wasiliana nasi

By Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️ , mtafiti na mkufunzi wa maswala ya kiroho
 
Somo la mapenz kuendana kwa nyota

Mwanaume kujua kama mpenzi ulienae hauendani nae angalia Dalili hizi
1.yeye akikuomba kitu na ukapanga ela nitayopata leo nimpe basi siku iyo hiyo pesa haitopatkana na hata ikipatikana itatokea zarula utaitumia tabia hii inakuwa inajirudia mara kwa mara
2.ukikutana nae kimapenz unakuwa unakosa nguvu za kufanya lakn ukienda kwa mwingine unakuwa nazo
3.ugomvi wa mara kwa mara.
4.kukutana kwenu kimapenz mpaka umlazimishe.

✍️Kujua kama mnaendana dalili ni
1.akiomba kitu mwanaume ata kama huna kitu bas haraka unapata mishe unaipata pesa
2.mwanamke anakuwa anakueshimu na kukujali
3.unakuwa na hisia nae Sana
4.alfu unakuta unalizoe jina lake ata baadhi ya watu wengne unajisahau unawaita jina la mpenzi wako.

Mwanamke Kujua kama mwanaume hamuendan

1.unakuwa huna hisia nae
2.mambo mengi anayofanya unaona anakosea
3.akikupa kitu hakidumu,kama hela akikupa hautoifanyia la maana
4.ukipanga kwenda kwake zinatokea zarula
5.kuna mda unajihisi unampenda sana lakn ukimuona upendo unakatika

✍️ Mwanamke kujua kama mwanaume mnaendana

1.kutaman kumuona mda wote
2.ukitoka kuonana na yeye mambo mengi yanaenda vizur
3.ukilala unaota upo nae pamoja
4.jina lake unalizoe hadi unawaita jina lake watu wengne
5.unakuwa kila kitu chake unataman kiwe chako mfano nguo, viatu,saa,simu,chen

Ila jua kila mpenzi unae mpata katoka kuvunja mahusiano alipo toka ukiona mpenzi wako sifa nyingi ni za kuendana lakin mahusiano yenu ni ya migogoro huenda kuna kitu kinatendeka .

✍️Lakin kama mpenzi wako sifa nyingi ni hamuendan bas wai haraka kurekebisha nyota mtulizane wasiliana nami
 
NG'OMBE– TAURUS 🐂 (Aprili 21– May 20)

Leo rafiki yako atakufuata kukupa ushauri wenye maana kuhusiana na maisha yako tafadhali msikilize na fuata ushauri huo kuna faida utapata katika kuteleza hayo utakayoshauriwa.

•Uhuru unaoutaka utaupata na haja zako zitatimia.

Jana jamaa yangu kanipigia sm kaniambia mganga wake kamtembelea hvyo na mimi niende nikaongee nae ambayo ni leo ila niende na kifaranga,mziki umekuwa kwenye kupata kifaranga
 
NG'OMBE– TAURUS 🐂 (Aprili 21– May 20)

Leo rafiki yako atakufuata kukupa ushauri wenye maana kuhusiana na maisha yako tafadhali msikilize na fuata ushauri huo kuna faida utapata katika kuteleza hayo utakayoshauriwa.

•Uhuru unaoutaka utaupata na haja zako zitatimia.

Jana jamaa yangu kanipigia sm kaniambia mganga wake kamtembelea hvyo na mimi niende nikaongee nae ambayo ni leo ila niende na kifaranga,mziki umekuwa kwenye kupata kifaranga
😂😂😂 Iyo n fursa tumia
 
NYOTA YAKO LEO JUMANNE JULAI 01/2025:

UKIWA NA SHIDA YOYOTE YA KINYOTA NA TIBA, NIPO MOROGORO MJINI NAPATIKANA KILA SIKU OFISINI KWANGU FOREST KILREKA KUANZIA SAA 12 ASUBUHI MPAKA SAA 12 JIONI.
IMG-20250629-WA0012(5).jpg


MAALIM ANAPATIKANA MUDA WOTE.


★KAA– CANCER 🦀 (Juni 21– Julai 22)

Jaribu sana kufanya utafiti katika mambo yako kabla hujachukua hatua zozote na hasa kuhusiana na ndoa au mahusiano yako ya kimapenzi inaonekana unamshuku mpenzi wako kuwa sio muaminifu tafuta ukweli.

•Kazi zako leo zitakusababishia fedheha au maudhi na ukiona nafsi nzito basi ujue kuna shida leo ikiwa umeajiriwa basi heshimu wakubwa zako na sheria za mazingira hayo ili kuepuka maudhi hayo.

★SIMBA LEO 🦁 (Julai 23– Agosti 22)

Matatizo uliyonayo kwa sasa yanasababishwa na madeni yako uliyonayo jaribu kwa kila njia kuyalipa angalau hata nusu ili ujihisi kwamba uko huru vinginevyo utapata taabu sana.

•Utapata bahati mbaya leo na habari mbaya mbaya zitakufikia leo jitahidi kuwa mpole kwa kila kitu kuna vitu vibaya vibaya vinakufuatilia kwenye mambo yako kwa ujumla hivyo umakini ni muhimu zaidi na usiwe muongeaji sana leo.

★MASHUKE– VIRGO ♍ (Agosti 23– September 23)

Leo inaonekana itakuwa siku ya mashaka na wasiwasi unatakiwa uwe makini sana unaweza kujiingiza katika hatari kubwa au kupata maradhi yatakayoharibu afya yako.

•Safari zako zina kheri na usipuuzie mambo kila kitu kitaenda vizuri.

★MIZANI– LIBRA ⚖️ (September 24– Oktoba 23)

Siku ya leo itakuwa ni siku njema pamoja na kwamba una hali ngumu sana ya kimaisha na matatizo ya kukosa kazi au kile ambacho unakitegemea mambo hayo yatakuwa ya muda tu mwishowe utafanikiwa.

•Utapata habari njema sana leo na mahusiano yako yatafunguka zaidi na utapata marafiki wapya zaidi na haja zako zitatimia kwa wepesi mkubwa zaidi.

★NG'E– SCORPION 🦂 (Oktoba 24– November 21)

Leo Jitahidi kadri uwezavyo elewa kwamba kuharibika au kushuka kwa mambo yako kunasababishwa na ulegevu wako na upungufu wa bidii yako jitahidi na mambo yatakuwa mazuri.

•Mahusiano yako yapo vizuri na utazidi kufanikiwa dhidi yake.

★MSHALE– SAGITTARIUS 🏹 (November 22– December 21)

Leo jitahidi yale yote ambayo umefanikiwa kuyapata kwa taabu yasikutoke kirahisi Jiandae kupata mgeni wakati wowote akitaka msaada kama uwezo unao msaidie.

•Mahusiano yako yatakuwa na kutokuelewana ila yote yanapita.

★MBUZI– CAPRICORN 🐐 (December 22– January 20)

Leo shughuli za biashara au za utafutaji wa mkopo kama ulikuwa nazo hutafanikiwa kwa wakati huu hata hivyo usikate tamaa Baadae mambo yatakuwa mazuri tu.

•Safari zako sio nzuri utapoteza kitu muhimu ila utafika salama na kurudi salama.

★NDOO– AQUARIUS 🏺 (January 21– February 19)

Kuwa makini na achana na hiyo tabia yako ya kuwa na wapenzi wengi kwa wakati mmoja unaweza ukapata matatizo makubwa fanya uwezavyo kurudisha uhusiano na rafiki yako uliyekosana naye.

•Usiwe wa kwanza kwa lolote leo utafedheheshwa safari zako sio nzuri Kwa Leo kama unasafiri panga siku nyingine.

★SAMAKI– PISCES 🐟 (February 20– March 20)

Leo ni siku ambayo utapata furaha na mialiko mingi itakayokunufaisha jitahidi kudumisha furaha hii kwa faida yako ya baadae siku njema kwako kibiashara na kikazi.

•Pia haja zako zitatimia na hautapata madhara yoyote kwenye kazi zako.

★PUNDA– ARIES 🐏 (March 21– Aprili 20)

Leo itakuwa siku ya taabu sana kwako kama usipokuwa makini katika utekelezaji wa majukumu yako unaweza kukumbana na changamoto nyingi zitakazokukatisha tamaa pambana utafanikiwa tu.

•Safari zako ni nzuri endelea kujiamini.

★NG'OMBE– TAURUS 🐂 (Aprili 21– May 20)

Leo rafiki yako atakufuata kukupa ushauri wenye maana kuhusiana na maisha yako tafadhali msikilize na fuata ushauri huo kuna faida utapata katika kuteleza hayo utakayoshauriwa.

•Uhuru unaoutaka utaupata na haja zako zitatimia.

★MAPACHA– GEMINI ♊ (May 21– Juni 20)

Biashara utakayifanya leo ni nzuri na yenye faida kubwa unachotakiwa kukifanya ni kuboresha mazingira ya biashara hiyo na utaona ajabu mambo yatakavyokuwa leo ni siku ya mabaha mpe nafasi umpendae.

•Haja zako zitatimia lakini kwa uzito uzito safari zako ni nzuri.

★★★★★★★★★★★★★★★
Kwa ushauri na mengineyo wasiliana na maalim niwatakie siku njema na mafanikio mema

MAALIM DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️ MTABIRI WA NYOTA NA MTAALAM WA MAMBO MBALI MBALI YANAYO HUSIANA NA NYOTA ZENU.
 
Somo la mapenz kuendana kwa nyota

Mwanaume kujua kama mpenzi ulienae hauendani nae angalia Dalili hizi
1.yeye akikuomba kitu na ukapanga ela nitayopata leo nimpe basi siku iyo hiyo pesa haitopatkana na hata ikipatikana itatokea zarula utaitumia tabia hii inakuwa inajirudia mara kwa mara
2.ukikutana nae kimapenz unakuwa unakosa nguvu za kufanya lakn ukienda kwa mwingine unakuwa nazo
3.ugomvi wa mara kwa mara.
4.kukutana kwenu kimapenz mpaka umlazimishe.

✍️Kujua kama mnaendana dalili ni
1.akiomba kitu mwanaume ata kama huna kitu bas haraka unapata mishe unaipata pesa
2.mwanamke anakuwa anakueshimu na kukujali
3.unakuwa na hisia nae Sana
4.alfu unakuta unalizoe jina lake ata baadhi ya watu wengne unajisahau unawaita jina la mpenzi wako.

Mwanamke Kujua kama mwanaume hamuendan

1.unakuwa huna hisia nae
2.mambo mengi anayofanya unaona anakosea
3.akikupa kitu hakidumu,kama hela akikupa hautoifanyia la maana
4.ukipanga kwenda kwake zinatokea zarula
5.kuna mda unajihisi unampenda sana lakn ukimuona upendo unakatika

✍️ Mwanamke kujua kama mwanaume mnaendana

1.kutaman kumuona mda wote
2.ukitoka kuonana na yeye mambo mengi yanaenda vizur
3.ukilala unaota upo nae pamoja
4.jina lake unalizoe hadi unawaita jina lake watu wengne
5.unakuwa kila kitu chake unataman kiwe chako mfano nguo, viatu,saa,simu,chen

Ila jua kila mpenzi unae mpata katoka kuvunja mahusiano alipo toka ukiona mpenzi wako sifa nyingi ni za kuendana lakin mahusiano yenu ni ya migogoro huenda kuna kitu kinatendeka .

✍️Lakin kama mpenzi wako sifa nyingi ni hamuendan bas wai haraka kurekebisha nyota mtulizane wasiliana nami.
 
ANGALIA KAZI INAYOKUFAA KULINGANA NA NYOTA YAKO:

Dr `DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️

Kila Nyota ina kazi zake ambazo unatakiwa uzifanye ili uweze kupata mafanikio ukifanya Kazi ambazo sio za Nyota yako huwezi kupata mafanikio hebu angalia kazi inayokufaa kwa Nyota yak

1.NYOTA YA PUNDA (Aries ♈
•Kazi za Jeshi, Kazi za Uokoaji, Michezo, Uuzaji, Upasuaji, Kufundisha (Ualimu), Masuala ya Fedha

2.NYOTA YA NG’OMBE (Taurus ♉
•Kazi za Muziki, Kazi zinazohusiana na chakula (Hoteli), Ujenzi, Kazi za Mashamba, Uhasibu, Sanaa (Uchoraji na Uchongaji)

3. NYOTA YA MAPACHA (Gemini ♊
•Kazi za Utangazaji, Uchapishaji, Ualimu, Ushauri, Ufasiri, Biashara ya Kusafiri

4. NYOTA YA KAA (Cancer ♋
•Kazi za Madawa, Kazi za Baharini, Kazi za Upishi, Kazi za Kuhudumia Watoto, Kazi za Benki, Kazi za Usimamizi (Foreman), Kazi za Uandishi

5. NYOTA YA SIMBA ( Leo ♌
•Kazi za Usimamizi, Michezo, Kazi za Usonara, Mwanamitindo, Kucheza Sinema, Kazi zinazohusiana na Masuala ya Vijana, Ualimu

6. NYOTA YA MASHUKE (Virgo♍
•Kazi za Uchapishaji, Uongozi, Elimu, Afya, Biashara, Ukatibu Mukhtasi (Secretary)

7. NYOTA YA MIZANI (Libra ♎
•Kazi za Uhusiano wa Jamii, Ushauri wa Ndoa, Biashara ya Sanaa, Ushauri wa Mambo ya Urembo, Uanasheria, Uhakimu

8.NYOTA YA NGE (Scorpio ♏
•Kazi za Madawa, Kazi za Upelelezi, Wachunguzi (Researcher), Mafundi Bomba, Kazi za Historia inayohusiana na Mabaki ya Viumbe (Archeology), Ushauri wa Mambo ya Ngono (Sex Therapy)

9 .NYOTA YA MSHALE (Sagittarius ♐
•Kazi za Kusafiri, Kazi za Sheria, Uandishi, Ualimu, Dini, Michezo, Jeshi, Uuzaji

10. NYOTA YA MBUZI ( Capricorn ♑
•Kazi za Uinjinia, Uchoraji wa Ramani za Majumba, Saveya, Kazi za Serikali, Siasa na Udaktari wa Meno

11. NYOTA YA NDOO (Aquarius)
•Kazi za Fundi Umeme, Computer, Uchunguzi wa Kisayansi, Kazi za Jamii, Kazi za Unajimu, Kazi za Mazingira

12. NYOTA YA SAMAKI (Pisces)
•Kazi za Unesi, Muziki, Dansi, Uigizaji, Askari wa Majini, Kazi za Kidini, Kupiga Chapa, Kazi za kutoa Ushauri.

Kwa msaada wa tiba ya nyota, maisha, uchumi, mahusiano na magonjwa, wasiliana nasi

By Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️ , mtafiti na mkufunzi wa maswala yakiroho

Wagumu Tunadumu
 
Watu wa nyota ya NGE -SCORPION ♏ na PUNDA- ARIES ♈
Leo ni siku yenu ya bahati na kiroho, ikifika saa saba mjifushe au choma mafusho ya, (QIST) ili kusafisha kuongezea nyota yake nguvu, bahati na mvuto.
 
Somo la nyota Badoo linaikanganya sana
Kuna miktadha kama minne nitaitoa kutokana na mapitio niliyoyasoma humu JF , hivyo nitaomba unisaidie ulio sahihi zaidi.
1.kuangalia nyota kutokana na jina lako la mama Yako
2.kuangalia nyota inayosimama wakati umezaliwa
3. Kuangalia herufi ya kwanza ya jina lako
Miktadha hii mitatu niliisona kwa Rakims
4. Kuangalia uzito wa herufi kwenye jina lako mfano
Mfano jina Amina
A herufi ya moto
Mi herufi ya moto
Na herufi ya udongo

Tukiangalia uzito wa herufi tunapata
A-uzito wake ni 7
M- herufi ya moto uzito wake ni 6
N- herufi ya udongo uzito wake 12
NB,moto kwa kuwa Zipo mbili tutajumlisha tupate uzito mmojaambao ni 13
Wakati udongo ni 12
Hivyo wakahitimisha kuwa mtu huyu tabia ya moto inammoliki Zaid ya tabia ya udongo.
Pia wakasema kuwa MTU huyu katika jina lake ana herufi nzuri mbili Ambazo ni A na M lakin herufi N ni mbaya.
A na M (punda)
N ng'ombe
Kinyota punda na ng'ombe huwa zinakinzana.
Je mtu huyu kimaisha atakuwaje Na kipi afanye il kuondoa ukinzani huo?
 
Somo la nyota Badoo linaikanganya sana
Kuna miktadha kama minne nitaitoa kutokana na mapitio niliyoyasoma humu JF , hivyo nitaomba unisaidie ulio sahihi zaidi.
1.kuangalia nyota kutokana na jina lako la mama Yako
2.kuangalia nyota inayosimama wakati umezaliwa
3. Kuangalia herufi ya kwanza ya jina lako
Miktadha hii mitatu niliisona kwa Rakims
4. Kuangalia uzito wa herufi kwenye jina lako mfano
Mfano jina Amina
A herufi ya moto
Mi herufi ya moto
Na herufi ya udongo

Tukiangalia uzito wa herufi tunapata
A-uzito wake ni 7
M- herufi ya moto uzito wake ni 6
N- herufi ya udongo uzito wake 12
NB,moto kwa kuwa Zipo mbili tutajumlisha tupate uzito mmojaambao ni 13
Wakati udongo ni 12
Hivyo wakahitimisha kuwa mtu huyu tabia ya moto inammoliki Zaid ya tabia ya udongo.
Pia wakasema kuwa MTU huyu katika jina lake ana herufi nzuri mbili Ambazo ni A na M lakin herufi N ni mbaya.
A na M (punda)
N ng'ombe
Kinyota punda na ng'ombe huwa zinakinzana.
Je mtu huyu kimaisha atakuwaje Na kipi afanye il kuondoa ukinzani huo?
Wewe umetumia njia gan mkuu
 
Somo la nyota Badoo linaikanganya sana
Kuna miktadha kama minne nitaitoa kutokana na mapitio niliyoyasoma humu JF , hivyo nitaomba unisaidie ulio sahihi zaidi.
1.kuangalia nyota kutokana na jina lako la mama Yako
2.kuangalia nyota inayosimama wakati umezaliwa
3. Kuangalia herufi ya kwanza ya jina lako
Miktadha hii mitatu niliisona kwa Rakims
4. Kuangalia uzito wa herufi kwenye jina lako mfano
Mfano jina Amina
A herufi ya moto
Mi herufi ya moto
Na herufi ya udongo

Tukiangalia uzito wa herufi tunapata
A-uzito wake ni 7
M- herufi ya moto uzito wake ni 6
N- herufi ya udongo uzito wake 12
NB,moto kwa kuwa Zipo mbili tutajumlisha tupate uzito mmojaambao ni 13
Wakati udongo ni 12
Hivyo wakahitimisha kuwa mtu huyu tabia ya moto inammoliki Zaid ya tabia ya udongo.
Pia wakasema kuwa MTU huyu katika jina lake ana herufi nzuri mbili Ambazo ni A na M lakin herufi N ni mbaya.
A na M (punda)
N ng'ombe
Kinyota punda na ng'ombe huwa zinakinzana.
Je mtu huyu kimaisha atakuwaje Na kipi afanye il kuondoa ukinzani huo?
KUHUSU JINA: Amina

Herufi zake: A - M - I - N - A
Mpangilio wa elementi:

A = Moto (uzito 7)

M = Moto (uzito 6)

I = Moto (uzito 0 au 1, mara nyingi huelezwa kuwa ni ya hewa au maji hafifu)

N = Udongo (uzito 12)

A = Moto tena (uzito 7)


Jumla ya moto: 7 + 6 + 1 + 7 = 21
Jumla ya udongo: 12

Kwa hiyo, moto unatawala – hii inaonyesha mtu mwenye tabia ya haraka, mwepesi wa hasira, ana msukumo mkubwa wa mafanikio, ana ndoto kubwa, anapenda kusonga mbele lakini mara nyingi ni mwepesi wa kuchoka.

Kuhusu Migongano: Punda na Ng'ombe

Katika ilimu ya nyota ya Badoo/Rakims, wanyama kama punda, ng’ombe, simba n.k. huwakilisha aina ya nyota au tabi

Punda: mtiifu, mvumilivu, anayetii lakini si mwepesi wa kubadilik

Ng’ombe: mkaidi, mwenye nguvu lakini mgumu kueleweka, mvivu wa mabadilik


Kama mtu ana herufi za punda na ng'ombe kwa pamoja, inamaanisha ndani yake kuna mvutano wa ndani – upande mmoja unatamani utulivu, utii na subira (punda), upande mwingine unataka nguvu, ukaidi na uthubutu (ng’ombe). Hii inasababisha mtu kuwa mtu wa maamuzi ya ghafla, kubadilika kihisia au maisha kuwa na milima na mabonde (ups and downs).

Mtu huyu afanye nini kupunguza ukinzani huu?

Kutumia jina lake kwa mpangilio wa kinyota

Aondoe kutumia majina yote katika kazi au mitandao ya kijamii – atumie herufi chache zenye uzito mzuri tu (k.m. A.M. badala ya Amina nzima),atumie hliizi ya kutuliza mvutano wa nyota,kuvaa hirizi au pete yenye alama ya usawaziko wa moto na udongo. Mfano:

Hirizi ya alama ya mizani au ya alama ya maji (kupooza moto),dawa ya maji yenye vibuyu vitatu: maji ya bahari, maji ya mvua, na maji ya kisima – kwa ajili ya kuosha mwili siku ya Jumanne au Alhamisi,kupunguza moto kwa vyakula na mazoea,epuka vyakula vya moto (chili, pilipili nyingi, nyama nyekundu), zingatia vyakula vya udongo kama viazi, ndizi, mizizi,aendelee kujifunza njia za kutuliza nafsi: meditation, maombi ya asubuhi, na kutembea maeneo ya kijani/porini mara kwa mara.

mwisho kabisa mkuu
Njia ya uzito wa herufi ni sahihi sana kwa upande wa tabia na nguvu za ndani
 
KUHUSU JINA: Amina

Herufi zake: A - M - I - N - A
Mpangilio wa elementi:

A = Moto (uzito 7)

M = Moto (uzito 6)

I = Moto (uzito 0 au 1, mara nyingi huelezwa kuwa ni ya hewa au maji hafifu)

N = Udongo (uzito 12)

A = Moto tena (uzito 7)


Jumla ya moto: 7 + 6 + 1 + 7 = 21
Jumla ya udongo: 12

Kwa hiyo, moto unatawala – hii inaonyesha mtu mwenye tabia ya haraka, mwepesi wa hasira, ana msukumo mkubwa wa mafanikio, ana ndoto kubwa, anapenda kusonga mbele lakini mara nyingi ni mwepesi wa kuchoka.

Kuhusu Migongano: Punda na Ng'ombe

Katika ilimu ya nyota ya Badoo/Rakims, wanyama kama punda, ng’ombe, simba n.k. huwakilisha aina ya nyota au tabi

Punda: mtiifu, mvumilivu, anayetii lakini si mwepesi wa kubadilik

Ng’ombe: mkaidi, mwenye nguvu lakini mgumu kueleweka, mvivu wa mabadilik


Kama mtu ana herufi za punda na ng'ombe kwa pamoja, inamaanisha ndani yake kuna mvutano wa ndani – upande mmoja unatamani utulivu, utii na subira (punda), upande mwingine unataka nguvu, ukaidi na uthubutu (ng’ombe). Hii inasababisha mtu kuwa mtu wa maamuzi ya ghafla, kubadilika kihisia au maisha kuwa na milima na mabonde (ups and downs).

Mtu huyu afanye nini kupunguza ukinzani huu?

Kutumia jina lake kwa mpangilio wa kinyota

Aondoe kutumia majina yote katika kazi au mitandao ya kijamii – atumie herufi chache zenye uzito mzuri tu (k.m. A.M. badala ya Amina nzima),atumie hliizi ya kutuliza mvutano wa nyota,kuvaa hirizi au pete yenye alama ya usawaziko wa moto na udongo. Mfano:

Hirizi ya alama ya mizani au ya alama ya maji (kupooza moto),dawa ya maji yenye vibuyu vitatu: maji ya bahari, maji ya mvua, na maji ya kisima – kwa ajili ya kuosha mwili siku ya Jumanne au Alhamisi,kupunguza moto kwa vyakula na mazoea,epuka vyakula vya moto (chili, pilipili nyingi, nyama nyekundu), zingatia vyakula vya udongo kama viazi, ndizi, mizizi,aendelee kujifunza njia za kutuliza nafsi: meditation, maombi ya asubuhi, na kutembea maeneo ya kijani/porini mara kwa mara.

mwisho kabisa mkuu
Njia ya uzito wa herufi ni sahihi sana kwa upande wa tabia na nguvu za ndani
Kwanza Asante sana
pili nifanye ii niwe gulu kwenye elimu hii?
Maana vitabu Réjea ni vipi naweza pitia ili kuniongezea uelewa?
 
Napendekeza ungeandaa thread moja inayohusu nyota za Siku ukawa unai update kama ile ya mimea tiba
 
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom