Nyongeza ya mishahara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyongeza ya mishahara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHUAKACHARA, Jul 28, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    Hawa Ghasia, Mungu atakulaani. Hii ndio nyongeza uliyowatumainisha wafanyakazi wako. Mungu atakulaani. Amen.
     
  2. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na alaaniwe kwelikweli,
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,892
    Likes Received: 6,086
    Trophy Points: 280
    najua dua la kuku mmoja haliwezi kumpata mwewe laklini wakijikusanya kuku wa kijiji kizima/tarafa nzima, surely hizo dua ziweza kumpata mwewe!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,610
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huyu mama msanii, watu wametulia bt wataanzisha kunji muda si kitambo!
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,441
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Wao kwenye bunge wanajiongezea posho tu kisa kuna watu wanawategemea!! Hivi wafanyakazi nao hawana ndugu na jamaa wa kuwategemea? how come sisi 500,000/= itutoshe mwezi mzima na wao 7,000,000/= plus zisitoshe!!? Wanasiasa ni wanafiki wakubwa!!
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,630
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Msiwe na tabia ya kupenda fedha; muwe radhi na vitu mlivyo navyo; kwa kuwa yeye mwenyewe amesema,sitakupungukia kamwe, wala sitakuacha. (Soma Waebrania 13:5)
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Taarifa yake ya mbwembwe imefanya vitu vimepanda bei sokoni. Ile 40% ilikuwa haina mantiki kuongelewa, kwani impact yake is less than 6% to an individual salary income. Nafikiri imefika wakati sasa kupanda kwa mshaharakusiwe kwa kucheza na tarakimu, ni vizuri kushughulika na takwimu kwa kulinganisha mambo halisia. Hili litaongeza chuki kwa wafanyakazi dhidi ya Serikali hii.
     
  8. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,848
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wafanyakazi wamezidi ukondoo,viongozi ni watu tuliowachagua wenyewe sasa tunaposhindwa kuwawajibisha tukabakaki kuugulia kimya kimya basi waache waendelee kutuburuza mpaka hapo tutakapojitambua...lazima ifike mahala wafahamu maisha yao ya kifahari wanayoishi ni kodi zetu na wanawajibika kututengenezea mazingira mazuri na sisi ya kuishi ama sivyo tuishi kidhiki wote sio wananchi pekee..
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,727
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Keshalaaniwa yule huoni pua lake kama la nguruwe
     
  10. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    Du pole sana, kaka sidhani kama kuna imani inayoruhusu mwanadam kumlaani mwanadam mwenzie. kwani mkuu wewe umeongezewa kiasi gani
     
  11. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    kwahiyo tuseme hii thread ni ya kutukana?
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ALiwaambia kabisa haitaji k ura zenu Nyie mkamchagua tena M.k.w.e.r.e sasa hiyo ndo shukrani yake mtalalamika weeeeeeeeeeeeeeeee lkn hakuna ufumbuzi, kazi ni kwenu
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,880
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    JK si alishapatana na nyie wafanyakazi kule Songea sasa mnalalamika nn? Wenyewe namkamshangilia
     
  14. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,833
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Umenena vema mkuu!ukondoo wetu ndo unatufanya tuburuzwe kila uchao.Wafanyakazi tubadilike,kama kilichoongezwa ni matusi kwetu basi tuoneshe kwa vitendo kuwa hatukubali kutukanwa!
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,026
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu mama katugombanisha na ndugu na jamaa,wote wanaamini mishahara ipo juu more than 40% kumbe hajaongeza kitu..jamani yaani hili ni balaa.
     
  16. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,833
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Nimesikia nyepesi nyepesi kuwa mshahara mpya utaanza mwezi August na siyo July kama ilivyozoeleka!
     
  17. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,441
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hatupendi fedha mkuu, tunahitaji ujira sahihi kwa kazi tunayofanya!!
     
  18. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Makubwa! Heri nyie mnaopata mshahara mpya mwezi wa saba wenzenu tumezoea kupata mshahara mpya mwezi wa 11 halafu arrears zinaingia mwezi wa nne!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,522
    Likes Received: 19,945
    Trophy Points: 280
    sanduku la kura tulikuwa nalo si kitambo hata mwaka haujaisha .... kwa hiyo maombi ya kuku hayampati.............
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,025
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Changa la macho hilo...
     
Loading...