English Learner JF-Expert Member Joined Jan 1, 2012 Posts 368 Reaction score 471 Jun 7, 2012 #1 Ooh ccm haiwezi kupata watu, mara fulani alikimbiwa tena akatukana... NOW, what is this?
Rugas JF-Expert Member Joined Jan 8, 2009 Posts 1,048 Reaction score 197 Jun 7, 2012 #2 yaweza kuwa kweli nyomi ilikuwepo! Lakini picha hii haiongea vizuri juu ya hilo.
Ruhazwe JR JF-Expert Member Joined Jan 31, 2011 Posts 3,402 Reaction score 944 Jun 7, 2012 #3 ha,ha,ha.....bye,bye, CCM bye!bye
M Mkeshaji JF-Expert Member Joined Jan 7, 2011 Posts 4,258 Reaction score 1,418 Jun 7, 2012 #4 Walijaa sana. Halafu wote wamevaa gwanda.
PakaJimmy JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 16,202 Reaction score 8,787 Jun 7, 2012 #5 Aibu kubwa hii. Ccm wanamngojea mtu toka sayari gani awaambie kuwa hawatakiwi?
Fidel80 JF-Expert Member Joined May 3, 2008 Posts 21,944 Reaction score 4,511 Jun 7, 2012 #6 Nini maana ya nyomi tuanzie hapo kwanza ili tujiridhishe
BabaRita JF-Expert Member Joined Dec 14, 2011 Posts 425 Reaction score 219 Jun 7, 2012 #7 Kwa hali hii ccm inaporomoka
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Jun 7, 2012 #8 kweli ni nyomi hadi watu wanabebana..
SILENT WHISPER JF-Expert Member Joined Jun 26, 2009 Posts 2,209 Reaction score 825 Jun 7, 2012 #11 MBONA SIJAONA SAHANI ZA WALI ..??tehe
Chenge JF-Expert Member Joined Oct 5, 2011 Posts 1,073 Reaction score 378 Jun 7, 2012 #12 Hata huyu dogo anawacheka Magamba