Nyie Wanaume Nyiee! Mnalalamikiwa !


Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Baada ya kua wenyewe kwa nyakati tofauti kuniletea malalamiko yenu, nimelazimika nimichaneni live tu!
Haina jinsi , kwani wenyewe ma'Bidada wamedai wakiwaambia huko mlipo mwajitoa fahamu na kisha hamtekelezi.

Wadada ama Mashori or whatever (waite upendavyo)
miongoni mwao wakiwemo Ma'aunt waandamizi kama sio wafawidhi hapa Jeiefu , wanadai mnawatesa na kuwanyima ladha asilia mnapokua mnapeana TENDO TAKATIFU !

Kero lao kubwa wanasema hamtaki ama kwa maksudi au ni kwa uzembe tu kukata MAKUCHA ya vidole vyenu vya mikononi .
Kwamba mnapo visit maeneo ya BIG G SPORTS CLUB na mikucha ka'reki ya kuvutia majani , kwao starehe hugeuka nakua karaha!

Wanaume wenzangu hii ni msg kwenu ya maboresho , na wala si ya dhalilisho hebu tubadilike.
Kucha tu? Jamani hadi tunangwe?
Nawasilisha.
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Aisifuye mvua imemnyeshea!

Pole wangu lakini si vibaya kuwakumbusha wanaume wenzio kukata kucha na kufyeka msitu wa mabwepande mara kwa mara.
 
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
5,325
Likes
1,318
Points
280
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
5,325 1,318 280
kumbe na vidole vinaendaga kule!!! mmh ngoja nfumbe macho nsialibu sabato yangu mie...
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Waambie tutakuwa tunavaa GLAVUS kuondoa hilo ombwe.................
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
30,996
Likes
11,936
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
30,996 11,936 280
Siku hz sredi type kama hii nyingi sana I don kno y?
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,820
Likes
398
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,820 398 180
Hii inabidi ipelekwe MMU bhana...
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,004 280
Baada ya kua wenyewe kwa nyakati tofauti kuniletea malalamiko yenu, nimelazimika nimichaneni live tu!
Haina jinsi , kwani wenyewe ma'Bidada wamedai wakiwaambia huko mlipo mwajitoa fahamu na kisha hamtekelezi.

Wadada ama Mashori or whatever (waite upendavyo)
miongoni mwao wakiwemo Ma'aunt waandamizi kama sio wafawidhi hapa Jeiefu , wanadai mnawatesa na kuwanyima ladha asilia mnapokua mnapeana TENDO TAKATIFU !

Kero lao kubwa wanasema hamtaki ama kwa maksudi au ni kwa uzembe tu kukata MAKUCHA ya vidole vyenu vya mikononi .
Kwamba mnapo visit maeneo ya BIG G SPORTS CLUB na mikucha ka'reki ya kuvutia majani , kwao starehe hugeuka nakua karaha!

Wanaume wenzangu hii ni msg kwenu ya maboresho , na wala si ya dhalilisho hebu tubadilike.
Kucha tu? Jamani hadi tunangwe?
Nawasilisha.
jajimenti ulikimbiwa nini maana mishoati ya siku hizi ni ufedhuli mwanzo mwisho...
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Hahahahaaa Judgement umenichekesha kaka!
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,567
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,567 280
kumbe na vidole vinaendaga kule!!! mmh ngoja nfumbe macho nsialibu sabato yangu mie...
sabato njema mkuu.... mbona umepotea sana hata kwenye darasa la lesson sikuoni?????
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
halafu naongezea ombi.....mkate na za miguu...a a....
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Waambie tutakuwa tunavaa GLAVUS kuondoa hilo ombwe.................
Na wao wakisema wavae glavu kisha wa'visit kwenye minara yetu , somo litafika tamati ?
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
jajimenti ulikimbiwa nini maana mishoati ya siku hizi ni ufedhuli mwanzo mwisho...

Judgement kwa taarifa yako nazingatia kanuni kama sina akili nzuri !
Nikimbiwe?
Ssubbhuuttuh!
 
Last edited by a moderator:
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
tehtehteh dah wanageuza sehemu nyeti kuwa touch screen kwamba ni mwendo wa kuslide.
Teh teh teh
Umenichekesha sana shoga'angu!

Ashukuriwe Mtambuzi kwa kukuleta duniani!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,235,131
Members 474,351
Posts 29,212,830