Nyerere, Kaunda, Banda, Azikiwe & Kikwete


CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Hamujamuelewa.................yaani Nyerere ameunda banda ili azikiwe Kikwete akifa
 
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2007
Messages
1,755
Likes
1,058
Points
280
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2007
1,755 1,058 280
Banda lipi sasa! Watch out your words.
 
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
397
Likes
14
Points
0
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
397 14 0
If you cant read between the lines,you will never understand what this dude is meaning!. To simplfy: 'Nyerere kaunda banda azikiwe kikwete' . Take it as a sentence and think outside of a box!.
 
rfjt

rfjt

Senior Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
186
Likes
17
Points
35
rfjt

rfjt

Senior Member
Joined Jun 29, 2011
186 17 35
Hongera mkuu kwa kuunda sentensi kwa kutumia majina ya marais wa Africa. Wewe ni great thinker.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
MODs nao kwa mipupa yao wameshairekebisha title na kuharibu utamu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hiyo sentensi ina maana gani sasa!
 
B

Bwana bonny

Member
Joined
May 12, 2011
Messages
26
Likes
1
Points
0
B

Bwana bonny

Member
Joined May 12, 2011
26 1 0
Wapo hapa.......

e4f0001931dadf1cd860701895073207_1M.png



Hebu tukumbushane hapa, mimi nawakumbuka wafuatao: Mstari wa mbele toka kushoto ni Mabutu Sese seko,(Zaire) (simjui alievaa kimayenu), Kenyatta (Kenya), Haile Selasie (Ethiopia) Hao wawili mwisho siwajui. Mstari wa nyuma nawajua watatu tu wa kaikati; Obote (Uganda), Nyerere (Tanzania) na Kaunda(Zambia)
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Kulia nyuma: Marcien Nguabi, Sir Seretse Khama......anayecheka na Mwalimu ni William Tubman

e4f0001931dadf1cd860701895073207_1M.png
 
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
209
Likes
3
Points
0
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
209 3 0
Kulia nyuma: Marcien Nguabi, Sir Seretse Khama......anayecheka na Mwalimu ni William Tubman

e4f0001931dadf1cd860701895073207_1M.png
Aliyesimama kulia kwa Haille Selasie ni dicteta Bokassa wa Centre Africa bila shaka,ila sijamjua huyu aliyevaa kipapa katikati ya Kenyatta na Mobutu....????
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Aliyesimama kulia kwa Haille Selasie ni dicteta Bokassa wa Centre Africa bila shaka,ila sijamjua huyu aliyevaa kipapa katikati ya Kenyatta na Mobutu....????
Huyu atakuwa wa Sudan...El Ferik Ibrahim Abboud
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
TUIJADILI TOPIC SASA ..........''Nyerere Kaunda Banda Azikiwe Kikwete''
 

Forum statistics

Threads 1,235,466
Members 474,585
Posts 29,223,107