Nyaraka muhimu za skendo ya Wizara ya Ujenzi

Nyaraka muhimu za skendo ya Wizara ya Ujenzi

Watz wengine sijui wakoje.Yaani mtu anaharibu nyie mnasema amekubalika.Very strange.Ushajlbiki unaondoa ufahamu jielewe
Wewe Mfamaji ameharibu wapi? Unayaamini maneno hayo kwamba alikuwa akikusanya mamilioni ya shilingi kila alipokuwa akipita. Hizi ni siasa za maji taka toka kwa watu wa kasikazini.

mwaka huu Urais tunataka urudi nyumbani ulipoanzia yaani kanda ya ziwa. Watu wa kasikazini wanapigana vikumbo utadhani wameona lango liko wazi. Magufuli kanda ya ziwa tupo nyuma yako fanya kazi, chukua form, rudisha urais nyumbani.
 
Last edited by a moderator:
Nahisi watz hatupendi maendeleo, mtu hata ajitolee vp kulijenga taifa hili yapo mabwege mengi kazi yao kuponda na kutaka yapewe mgao, haya we mleta mada umelifanyia nn taifa hili kama sio kutuongezea idadi ya waMbeya tu huku mtaani
 
mbon unakuwa mjinga mjinga muhongo kajipalia makaa mwenyw labda nijibu kwanza hapa
je pesa za escrow ziliibiwa hazikuibiwa?
na je ufisadi huo ulifanyika katika wizara gani?

Wewe ni shabiki usiyejua inside of the game! Endelea kubaki hivyo hivyo tu! One question for you....Prof. Muhongo alipewa mgawo wa shs ngapi za Escrow? Ukijibu hilo tu nitakujibu maswali yako yote. Usipoweza kaa kimya!
 
Umeandika uzi mrefu utafikiri unauhakika kumbe mzushi tu. Natolea mfano wa barabara ya Tunduna Sumbawanga uliyoitaja haijengwi na mkandalasi mmoja. Ina lot 3 na kila lot na mkandalasi wake. lot hizo ni Tunduma Ikana, Ikana Laela na Laela Sumbawanga. Acha uzushi mtoa uzi
 
Ccm inabidi iwekwe kando october hii,ili upatikane muda muafaka wa kuwachunguza mafisadi wote,wakati huo UKAWA wakiisimamia nchi.Hii itatoa nafasi kwa wale wanaoishi kwa kutegema kuihujumu nchi wapate nafasi ya kufatiliwa na TAKUKURU(siyo ya sasa.Tanzania ya sasa haihitaji kiongozi atakaye weza kusimamia Rasilimali na miradi iliyipo kwanza,bila kubuni miradi mipya.Hii miradi imesimamiwa ovyo na walafi kiasi kwamba imeshindwa kuleta tija kwa nchi,zaidi ya kuwaneemesha mafisadi
 
Ndugu Yangu,ccm Hakuna Msafi Hata Mmoja Kuanzia Juu Hadi Mabalozi Wa Mtaa.Na Ukiona Mtu Yupo Ccm Kuna Mawili; Eiza Haelewi Yaani Mbulula Na Pili Anamasirahi Anapata Ccm Kama Akina Magufuli.
 
Magufuli siyo msafi na hajawahi kuwa msafi.....

Ccm Hakuna Msafi Mkuu Kuanzia Top Leader Wao Hadi Balozi Nyumba Kumi.Na Ukiona Mtu Anashadadia Ccm Kuna Mawili;eiza Haelewi Yaani Mbulula Au Kuna Masirahi Anapata Toka Ccm Mfano Kama Hao Akina Magufuli Na Wenzake.
 
Ccm nikilus kinacho Kula cnhii kama kilusi cha ukimwi tusipokitafutia Tiba tumekwisha.tuungane tuitowe hui vilas
 
Huyo magufuli wako ndio hawezi kuiba!eti mti wa matunda?matunda gani hata hizo roads anazosimimia ziko under standard. Ongeza na kashfa ya uuzwaji wa nyumba za umma napo ilikuwa wakati wa campaign.
 
Wewe ni shabiki usiyejua inside of the game! Endelea kubaki hivyo hivyo tu! One question for you....Prof. Muhongo alipewa mgawo wa shs ngapi za Escrow? Ukijibu hilo tu nitakujibu maswali yako yote. Usipoweza kaa kimya!

Wabongo MBNA unajibu swali kwa swali
Kahusika hajausika lakini madudu hayo yamefanyika kweny wizara yake anapaswa kuwajibika
Ulitaka nisema kapewa unihoji kwanini hayupo kwenye ile list ya mkombozi bank? Zzt hayupo lakini yupo, Jk & family hawapo lakini wamekula kwa hiyo hata muhongo alikula pesa za escrow
 


Wakuu

Katika wakati huu ambapo Wizara ya Ujenzi iliyo chini ya Waziri John Pombe Magufuli inaandamwa na Kashfa mpya ya Kivuko cha MV Dar es salaam inaonekana kuna madudu mengi sana ambayo Watanzania hawakuwa wakuyajua kuhusu Wizara husika hasa kutokana na Charisma ya Magufuli aliyejijengea taswira ya kuwa Waziri Mchapaka.

Nyaraka kadhaa nilizozipata kutoka katika Ripoti ya Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) zinaonyesha namna Wizara husika (Kupitia Mawaziri wake Magufuli, aliyekuwa Naibu Waziri Harrison Mwakyembe na aliyekuwa Waziri wa Sera, Uratibu na Bunge Lukuvi) ilivyolidanganya Bunge (Kwa kufanya Matumizi ya Kasima ya Wizara husika kinyume na Matumizi ya Kibajeti yaliyoidhinishwa na Bunge.
attachment.php


Si hilo tu la kulidanganya Bunge lakini pia pesa za umma zilichotwa na Wajanja Wizarani hapo, Malipo ya zaidi ya Bilioni 77 ambayo Wizara husika inadai kuyafanya kupitia BoT yamekanushwa na Gavana wa Benki Kuu kama inavyoonyeshwa kwenye Ripoti ya CAG


Kuna Madudu zaidi yanaonekana katika namna fedha zilivyotumika kama inavyoonyesha kwenye ripoti ya CAG

attachment.php


Mengine nitayaleta kadiri muda Utakavyopenda
Ndugu yenu
Wambeke


Mkuu asante.'
Kadri muda unavyokwenda ni vizuri wale wa Lumumba hasa wa Vijiji wakatambua kuwa Magufuli ni sehemu ya Walaji walewale-na ndiyo maana jina lake limetoka Mfukoni mwa Watu/Viongozi (Kinana,JK,Mkapa,Mwinyi etc) eti mwadilifu.

Kuna Mtu anaweza kuhoji uadilifu wa Jaji Ramadhani kweli? Na wakampiga chini.
 
Tusitegemee chochote kizuri kutoka ccm, as long as ni mwana ccm anagombea tusitegenee chochote kipya kutoka ccm, hata awe malaika akishakua tu mwana ccm hakuna kipya atafanya.

Magufuri ni mwizi kama wana ccm wengine, magufuri ili kufanikisha wizi wake wizarani alimhamisha mdogo wake aliekua mhaibu wizara ya maendeleo ya jamii na kumpeleka wizarani kwake na kumpa nafasi kubwa ya uhasibu ili afanikishe kuiba pesa za uchaguzi,,huyo mdogo wake anaitwa Somebody Joseph Magufuri.

Mtu na akili yake timamu akae akifikiri kwamba kwa kua ni magufuri basi mambo mukide anatakiwa kuwahishwa mirembe mapema kabisa.

Nothing good can came out of Ccm ila binafsi mimi ukiniuliza nataka chama gani kiendelee kutawala ntachagua Ccm.
 
Chuki zako binafsi na magufuli ameshapita,mtanyoka subiri aanze kazi ya uraisi inaonekana wewe ni mvivu na mzembe unaogopa kasi ya magufuli
 
attachment.php


Wakuu

Katika wakati huu ambapo Wizara ya Ujenzi iliyo chini ya Waziri John Pombe Magufuli inaandamwa na Kashfa mpya ya Kivuko cha MV Dar es salaam inaonekana kuna madudu mengi sana ambayo Watanzania hawakuwa wakuyajua kuhusu Wizara husika hasa kutokana na Charisma ya Magufuli aliyejijengea taswira ya kuwa Waziri Mchapaka.

Nyaraka kadhaa nilizozipata kutoka katika Ripoti ya Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) zinaonyesha namna Wizara husika (Kupitia Mawaziri wake Magufuli, aliyekuwa Naibu Waziri Harrison Mwakyembe na aliyekuwa Waziri wa Sera, Uratibu na Bunge Lukuvi) ilivyolidanganya Bunge (Kwa kufanya Matumizi ya Kasima ya Wizara husika kinyume na Matumizi ya Kibajeti yaliyoidhinishwa na Bunge.
attachment.php


Si hilo tu la kulidanganya Bunge lakini pia pesa za umma zilichotwa na Wajanja Wizarani hapo, Malipo ya zaidi ya Bilioni 77 ambayo Wizara husika inadai kuyafanya kupitia BoT yamekanushwa na Gavana wa Benki Kuu kama inavyoonyeshwa kwenye Ripoti ya CAG
attachment.php


Kuna Madudu zaidi yanaonekana katika namna fedha zilivyotumika kama inavyoonyesha kwenye ripoti ya CAG
attachment.php

attachment.php


Mengine nitayaleta kadiri muda Utakavyopenda
Ndugu yenu
Wambeke

Haki ya nani! Bongo tumewazidi CIA na FBI kwa upekuzi ulio tukuka'! walichotushinda wenzetu kwa kazi ya upekuzi wa namna hii " CIA na FBI " wao wanalipwa ila bongo wanajitolea tena sio kwa nia nzuri
 
Back
Top Bottom