Nyaraka muhimu kusafiri nje ya nchi

Kajole

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
1,660
2,000
Habari wakuu?

Nimepata safari ya kwenda Zambia kuna shughuli halali naenda kuifanya huko ktk kujitafutia kipato.

Swali:
1. Je, ni nyaraka gani muhimu niwe nazo na ninazipata wapi?
2. Zitanigharimu kiasi gani kuzipata hizo nyaraka?

Asanteni sana.....
 

GwamahalaJR

JF-Expert Member
Jul 18, 2019
316
1,000
Temporary password/permit...20K plus ka rushwa ka 5K or 10K.

Pili ni chanjo ya manjano kama hujawahi kuchanjwa, hii ni 30K plus ka rushwa ka 5K.

Muhimu currently ni chanjo ya Covid 19, hii ni bure, but uwakomalie wakupe certificate.

Kingine ni work permit or business permit ya huko Zambia, hii utaipatia pale Tunduma border kama utaenda kwa basi au Airport Lusaka kama utaenda by air.

Kila la kheri...
 

kpng12

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
525
1,000
Temporary password/permit...20K plus ka rushwa ka 5K or 10K.
Pili ni chanjo ya manjano kama hujawahi kuchanjwa, hii ni 30K plus ka rushwa ka 5K.
Muhimu currently ni chanjo ya Covid 19, hii ni bure, but uwakomalie wakupe certificate.
Kingine ni work permit or business permit ya huko Zambia, hii utaipatia pale Tunduma border kama utaenda kwa basi au Airport Lusaka kama utaenda by air.
Kila la kheri...
Ka rushwa
 

Kajole

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
1,660
2,000
Temporary password/permit...20K plus ka rushwa ka 5K or 10K.

Pili ni chanjo ya manjano kama hujawahi kuchanjwa, hii ni 30K plus ka rushwa ka 5K.

Muhimu currently ni chanjo ya Covid 19, hii ni bure, but uwakomalie wakupe certificate.

Kingine ni work permit or business permit ya huko Zambia, hii utaipatia pale Tunduma border kama utaenda kwa basi au Airport Lusaka kama utaenda by air.

Kila la kheri...
Asante sana,ngoja nijiandae mkuu
 

KISHINDO

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
1,798
2,000
Nenda Hospitali ya Mnazi mmoja utaipata kwa 30,000.

Pia jitahidi uchomwe na uwe na cheti cha chanjo ya Corona.

Pia andaa pesa ya kupimwa corona kama dola 25 hadi 30 utakapofika huko
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,964
2,000
Nenda Hospitali ya Mnazi mmoja utaipata kwa 30,000.

Pia jitahidi uchomwe na uwe na cheti cha chanjo ya Corona.

Pia andaa pesa ya kupimwa corona kama dola 25 hadi 30 utakapofika huko
Amekwambia yupo Dar?
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,964
2,000
Temporary password/permit...20K plus ka rushwa ka 5K or 10K.

Pili ni chanjo ya manjano kama hujawahi kuchanjwa, hii ni 30K plus ka rushwa ka 5K.

Muhimu currently ni chanjo ya Covid 19, hii ni bure, but uwakomalie wakupe certificate.

Kingine ni work permit or business permit ya huko Zambia, hii utaipatia pale Tunduma border kama utaenda kwa basi au Airport Lusaka kama utaenda by air.

Kila la kheri...
Border ipi hapa duniani inayotowa work permit?
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
24,680
2,000
Habari wakuu?

Nimepata safari ya kwenda Zambia kuna shughuli halali naenda kuifanya huko ktk kujitafutia kipato.

Swali:
1. Je, ni nyaraka gani muhimu niwe nazo na ninazipata wapi?
2. Zitanigharimu kiasi gani kuzipata hizo nyaraka?

Asanteni sana.....
kama una valid passport, una chanjo ya corona na pesa zako za matumizi - kwea pipa hakuna cha ziada hapo mengine utakatapo huko huko.
 

Bujibuji Simba Nyanaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
61,614
2,000
Habari wakuu?

Nimepata safari ya kwenda Zambia kuna shughuli halali naenda kuifanya huko ktk kujitafutia kipato.

Swali:
1. Je, ni nyaraka gani muhimu niwe nazo na ninazipata wapi?
2. Zitanigharimu kiasi gani kuzipata hizo nyaraka?

Asanteni sana.....
Kadi ya kuthibitisha umechanjwa homa ya manjano.
Uthibitisho wa kutokuwa na maambukizi ya COVID-19
Uthibitisho wa chanjo ya COVID-19
Uwe na passport
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,964
2,000
kama una valid passport, una chanjo ya corona na pesa zako za matumizi - kwea pipa hakuna cha ziada hapo mengine utakatapo huko huko.
Huyu wa kupanda gari za IT, huko kwenye kukwea pipa ni watu wa safari ndefu, anasave pesa kibao.
 

gwankaja

JF-Expert Member
May 16, 2011
7,721
2,000
kama una valid passport, una chanjo ya corona na pesa zako za matumizi - kwea pipa hakuna cha ziada hapo mengine utakatapo huko huko.
Hii chanjo ya corona si ni kwa watu walio kwenye makundi maalum, vip nje ya hapo inakuwaje utaratibu wake?
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,964
2,000
Hii chanjo ya corona si ni kwa watu walio kwenye makundi maalum, vip nje ya hapo inakuwaje utaratibu wake?
Kazi kukesha kwenye mitandao isiyokuwa na faida tu.

Chanjo ya corona ni hiyari na ni kwa watu wote sasa hivi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom