Nyama tunayokula Tanzania ni ya hovyo sana

Nyama tunayokula Tanzania ni ya hovyo sana

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
Nachukulia mfano kwa Dsm.

Nenda G'mboto /Vingunguti /Buguruni /Ilala Boma na maeneo mengine ndani ya jiji.

Jamani nyama maandalizi yake na packing yake kwa Dsm hata tu huko mikoani ni mbaya sana.Sana jamani.

Mazingira machafu. Wachinjaji wachafu. Vifaa vichafu. Maji hakuna na wengi wa hao wafanyakazi huwa ni walevi sana.

Nyama inakuja nyumbani hovyo kabisa. Haina radha.
 
Hivi kipi safi hapa Tanzania? Kila kitu ni hovyo tu nikukaza mwoyo tu.......
 
Nachukulia mfano kwa Dsm.

Nenda G'mboto /Vingunguti /Buguruni /Ilala Boma na maeneo mengine ndani ya jiji.

Jamani nyama maandalizi yake na packing yake kwa Dsm hata tu huko mikoani ni mbaya sana.Sana jamani.

Mazingira machafu. Wachinjaji wachafu. Vifaa vichafu. Maji hakuna na wengi wa hao wafanyakazi huwa ni walevi sana.

Nyama inakuja nyumbani hovyo kabisa. Haina radha.

Tatizo ni ccm
 
Acha kukupuruka wewe, ni ya hovyo ukilinganisha ma wapi! Kama ni machinjio kamata fursa ujenge machinjio ya kisasa
 
Nachukulia mfano kwa Dsm.

Nenda G'mboto /Vingunguti /Buguruni /Ilala Boma na maeneo mengine ndani ya jiji.

Jamani nyama maandalizi yake na packing yake kwa Dsm hata tu huko mikoani ni mbaya sana.Sana jamani.

Mazingira machafu. Wachinjaji wachafu. Vifaa vichafu. Maji hakuna na wengi wa hao wafanyakazi huwa ni walevi sana.

Nyama inakuja nyumbani hovyo kabisa. Haina radha.
Umelinganisha na nyama za wapi?
 
Duh jamaa kaongea ukweli ukienda kwenye machinjio ndio utajua anazungumzia nini.Kwa kweli machinjio yetu ni machafu mno,hata hao wachinjaji ni hatari tupu
 
Duh jamaa kaongea ukweli ukienda kwenye machinjio ndio utajua anazungumzia nini.Kwa kweli machinjio yetu ni machafu mno,hata hao wachinjaji ni hatari tupu
Uchafu wa machinjio ndo umenifanya mpaka leo sigusi wala kula utumbo! Hali ni mbaya mno!
 
Nachukulia mfano kwa Dsm.

Nenda G'mboto /Vingunguti /Buguruni /Ilala Boma na maeneo mengine ndani ya jiji.

Jamani nyama maandalizi yake na packing yake kwa Dsm hata tu huko mikoani ni mbaya sana.Sana jamani.

Mazingira machafu. Wachinjaji wachafu. Vifaa vichafu. Maji hakuna na wengi wa hao wafanyakazi huwa ni walevi sana.

Nyama inakuja nyumbani hovyo kabisa. Haina radha.
Kwa kweli mi kwa sasa naishi huku nchi za wenzetu dah unakula nyama roho kwatuuu safiiii ina afya kabia ukiiona tu kabatini unaitamani sio kwetu uko'bado tupo nyuma maisha ya kinsman sana
 
Back
Top Bottom