Kv-london
JF-Expert Member
- Jan 24, 2014
- 2,892
- 5,084
Hello guys!
kitanda 5x6 cha hardwood na godoro lake la dododma inch8 vinaunzwa kwa bei ya kutupa kwa vyote only 350,000/= vimetumika kwa miez4 tu
sababu ya kuviuza nimepangiwa kazi UKELEWE so nkaona ni bora kuviweka sokoni
contact 0764616353 nipo dar mwananyamala
kitanda 5x6 cha hardwood na godoro lake la dododma inch8 vinaunzwa kwa bei ya kutupa kwa vyote only 350,000/= vimetumika kwa miez4 tu
sababu ya kuviuza nimepangiwa kazi UKELEWE so nkaona ni bora kuviweka sokoni
contact 0764616353 nipo dar mwananyamala