INAUZWA Kitanda na godoro lake vinauzwa


okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
1,951
Likes
1,039
Points
280
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
1,951 1,039 280
Habari wakuu..
Kutokana na hali mbaya ya kiuchumi hapa mjini nimeamua uza kitanda na godoro nirejee kijijini nikajiajiri

Kitanda ni futi 5 kwa 6 pamoja na godoro Dodoma vimetumika miezi sita tu vyote vipo kwenye hali nzuri sana.

Vinapatikana riverside
Kwa anahitaji tuwasiliane kupitia pm
Au kupitia namba hii
0652482782
BEI NI 250000 Tu kwa vyote


Karibuni
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,223
Likes
33,381
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,223 33,381 280
Sawa.
 
P

Peter jafet

Member
Joined
Nov 9, 2016
Messages
39
Likes
11
Points
15
Age
25
P

Peter jafet

Member
Joined Nov 9, 2016
39 11 15
Habari wakuu..
Kutokana na hali mbaya ya kiuchumi hapa mjini nimeamua uza kitanda na godoro nirejee kijijini nikajiajiri

Kitanda ni futi 5 kwa 6 pamoja na godoro Dodoma vimetumika miezi sita tu vyote vipo kwenye hali nzuri sana.

Vinapatikana riverside
Kwa anahitaji tuwasiliane kupitia pm
BEI NI 250000 Tu kwa vyote


Karibuni
Nakitaka
 
Justine_Dannie

Justine_Dannie

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2014
Messages
1,810
Likes
1,223
Points
280
Justine_Dannie

Justine_Dannie

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2014
1,810 1,223 280
Upo wapi!?
Bei Ni kiasi gani!?
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,903
Likes
8,884
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,903 8,884 280
Hiyo PC vipi nayo tuelewane?
 
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
1,951
Likes
1,039
Points
280
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
1,951 1,039 280
Habari wakuu..
Kutokana na hali mbaya ya kiuchumi hapa mjini nimeamua uza kitanda na godoro nirejee kijijini nikajiajiri

Kitanda ni futi 5 kwa 6 pamoja na godoro Dodoma vimetumika miezi sita tu vyote vipo kwenye hali nzuri sana.

Vinapatikana riverside
Kwa anahitaji tuwasiliane kupitia pm
Au kupitia namba hii
0652482782
BEI NI 250000 Tu kwa vyote


Karibuni
Updates
Wadau kitanda bado kipo na bei imeshuka mana hali ya uchumi imekuwa ngumu sana
Bei mpya ni 200000/=
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,762
Likes
2,314
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,762 2,314 280
Pole sana mkuu. Utahamia kijiji gani? Taja na wilaya pengine naweza kukuwezesha ukaenda nacho huko huko make kulala chini napo sio vizuri kunguni, shagembe, utitiri, maumivu ya mbavu vyote vyako!!
 
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
1,951
Likes
1,039
Points
280
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
1,951 1,039 280
Pole sana mkuu. Utahamia kijiji gani? Taja na wilaya pengine naweza kukuwezesha ukaenda nacho huko huko make kulala chini napo sio vizuri kunguni, shagembe, utitiri, maumivu ya mbavu vyote vyako!!
Mkuu huko Nina pa kuanzia nataka. Iyo pesa niongezee nkajipange siunajua msimu wa kilimo huu
 
bro kay

bro kay

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
251
Likes
190
Points
60
bro kay

bro kay

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
251 190 60
Habari wakuu..
Kutokana na hali mbaya ya kiuchumi hapa mjini nimeamua uza kitanda na godoro nirejee kijijini nikajiajiri

Kitanda ni futi 5 kwa 6 pamoja na godoro Dodoma vimetumika miezi sita tu vyote vipo kwenye hali nzuri sana.

Vinapatikana riverside
Kwa anahitaji tuwasiliane kupitia pm
Au kupitia namba hii
0652482782
BEI NI 250000 Tu kwa vyote


Karibuni
Godoro inch ngap
 

Forum statistics

Threads 1,274,336
Members 490,676
Posts 30,508,835