Nunua gari mapema .. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nunua gari mapema ..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nziriye, Mar 8, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu nunua gari mapema maana ukichelewa unaweza kupata namba za aibu kama vile T 325 UKE,T 268 UCH,T 425 TIA,T 128 VUZ ,T 169 SEX, T 694 MBO.
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ila wewe unatakiwa sana humu maana wakati watu wanaumiza kichwa jinsi ya kuitoa CCM wewe unakuja kinyume nyume. Asante nimecheka saaana.
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Haya maneno kweli yameandikwa kweli na nzireye ambaye ni JF Senior Expert Member? Yanafundisha nini hasa? Wana JF watayajadili namana gani; na kwa faida gani? Ahaa, lakini endelea, wakati mwingine akili inapswa kupumzika kufikiria mambo ya maana.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Acha tu nichelewe kuna watu wanaendesha magari yenye namba T ... ASS.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Hahahaa.
    Kuna jamaa ameweka stika ya weed kwa upande mmoja na stika ya blood of jesus upande wa pili, na plate no ni T...ASS
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    hii hata mimi nimeiona....hihihihi....uporoto01 habari za siku nyingi
     
  7. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    acha turelax sometimes kwa kucheka sio kila saa kuumiza vichwa.

    Je hakuna T....CCM?
    T.....CDM?
    T.....JKT?
    T....CUF?
    T....MKE?
    T....MME?

    Mkuu endeleza kutujuvya hapa km zipo hizo namba
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Habari nzuri,hujambo nilikukosa sis.
     
  9. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    hey senior member ,penda kufikiria in simple ways for complicated situations,kuna muda wa kurelax na kwenda nje ya matatizo ya tz,kuwa kwangu jf senior expert member kusiwe kikwazo kwako kwani mie ni kama kinyonga nina-change kufuatana na jukwaa ambalo nipo ,sasa weye unataka jifunza kitu au kupata faida ktk jukwaa la jokes na udaku ,mmmmmh!! makubwa hayo,its better ukaenda jukwaa la inteligensia,siasa,habari na hoja,dini,mmu na lile la mambo ya kikubwa labda utajifunza na kupata faida ,otherwise kama huna bandama huku usikanyage .
     
  10. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mkuu kuna bajaji kama 400 zimeingia mbeya zina namba kama T ...CCM ,Vp nikuagizie moja ama?
     
  11. N

    Nalonga JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Heshima kiongozi,nimecheka sana na post yako mkuu...yaani very many thanks dude for reducing my stress!!.........then mkuu toa makavu tu,anayesema kuwa uwezi jifunza kitu au pata faida kwenye jokes,utani na udaku nani?????there iz alot to learn and gain katika hili jukwaa mkuu........tell them aloud buddy we have alot to gain from laughing and nothing to lose from this jukwaa ukicompare na majukwaa mengine full of stress!......"LAUGHING IS THE WAY FOR US FOR LONG LIFE"what else does he/she need?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,577
    Likes Received: 15,009
    Trophy Points: 280
    Mkuu nziriye usihofu tunakufagilia kama kawa tu,sio lazima usikilize kila hasira za mtu wengine wamezihamishia toka majumbani kwao huko
     
  13. c

    carefree JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Duh bora kuchelewa kuliko huyo aliyewahi akakumbana na t ass
     
  14. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mkuu wangu ,unajua unaweza ukaandika kitu hata kama kipo sahihi kwako mwingine akakiona kina walakini,yani huyu kiumbe anataka kutupa stress zingine,mara dowans,mara umeme,mara maisha magumu,nauli juu,raisi zuzu,viongozi mazuzu na hapa jf kuwe na mazuzu ,hapana we wont accept that ,ukitaka toa stress fungua jf jokes and gossips.
     
  15. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hizo namba bado hazijafikiwa, lakini nasikia zenye rangi nyekundu zimeshafanyiwa booking zote na wahusika. Unajua kwa nini..???
     
  16. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    hapana mzee ,tupe maujanja,why?
     
Loading...