Nssf Jumamosi wanafungua?

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
5,107
2,000
Hallo wajameni NSSF kesho Jumamosi wanafungua,...nataka nifike ofisini kwao.
 

damn

JF-Expert Member
Feb 22, 2010
583
195
NSSF si duka la nguo ni taasisi ya umma. Taasisi zote za umma hazihudumii wateja isipokuwa hospitali tu na benki kwa nusu siku.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom