Nsa Job na rushwa toka msimbazi

Nsa Job na rushwa toka msimbazi

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Posts
14,843
Reaction score
10,765
Ilikuwa kwenye mechi kati ya Villa squad na Simba. Matokeo yalikuwa Vila 1 Simba 0. Mfungaji alikuwa Nsa. Kumbuka mechi hii ilimalizika Vila wakiwa 8 uwanjani baada ya redcard za ajabu. Inasemekana JNK amemkomalia dogo anadai hongo yake!
 
Ajiandae kwa fidia ya 1.5 bilion akishindwa kuthibitisha madai yake, msomali yupo kikazi zaidi mambo ya kupakaziana ataki.
 
Ina maana, Simba wanatoaga hongo kwenye mechi zake. Mbona leo wameshindwa na Azam sasa? Kwa hiyo Kaburu amekamatwa pamoja na Nsa?
 
Source please??

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Source please??

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Tetesi mkuu. Kwa wale waliokuwapo baada ya mechi ile ya aibu (Simba walipigwa na watu 8), kulitokea ugomvi wa wazi baina ya wadau wa Simba na wachezaji wa Vila (iliyokuwa imeshuka daraja tayari). Inasemekana kuwa GNK ameendelea kumgasi Nsa arejeshe fwedha zake, ndio sababu ya kuimwaga hadharani ili amwache!
 
Ilikuwa kwenye mechi kati ya Villa squad na Simba. Matokeo yalikuwa Vila 1 Simba 0. Mfungaji alikuwa Nsa. Kumbuka mechi hii ilimalizika Vila wakiwa 8 uwanjani baada ya redcard za ajabu. Inasemekana JNK amemkomalia dogo anadai hongo yake!

mmeanza kuleta udaku kwenye sports apa 2najadili facts uwo udaku peleka kwenye kijiwe vya kahawa na sio kuchafua majina ya watu
 
mmeanza kuleta udaku kwenye sports apa 2najadili facts uwo udaku peleka kwenye kijiwe vya kahawa na sio kuchafua majina ya watu


Usiendekeze ujinga wewe, hujui hata facts ni kitu gani. Habari ndio hiyo, kama hutaki kaa kando.
 
Ina maana, Simba wanatoaga hongo kwenye mechi zake. Mbona leo wameshindwa na Azam sasa? Kwa hiyo Kaburu amekamatwa pamoja na Nsa?

Unakumbuka umuhimu wa ile mechi kwa Simba? After all, haijasemwa kuwa ni mechi zote hapa. Kwani ilikuwaje sakata la Kado na Ulimboka? Mbona ilisemwa hadharani kuwa Simba walitaka kutoa rushwa lakini TFF haikuchachamaa kama ilivyofanya leo? Je, Simba ilidai fidia kama ilivyofanya kwa Azam? Think logically
 
Usiendekeze ujinga wewe, hujui hata facts ni kitu gani. Habari ndio hiyo, kama hutaki kaa kando.

izo story zenu za pale kariakoo kwenye vijiwe vya kahawa ndo una2letea hapa unaichafua simba kwa izo tetesi kama ni kweli weka source sio unabwabwaja 2 hapa udaku
 
izo story zenu za pale kariakoo kwenye vijiwe vya kahawa ndo una2letea hapa unaichafua simba kwa izo tetesi kama ni kweli weka source sio unabwabwaja 2 hapa udaku

Source Nsa Job, uliza kingine kijana.
 
Yatasemwa mengi mwaka huu!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hii habari pamoja na kwamba mimi ni mshabiki wa Simba naona itakuwa na ukweli, na kama ina ukweli wowote inabidi wahusika wawe responsible na Takukuru wafanye kazi yao, wote anayetoa na anayepokea rushwa wote wametenda makosa na lazima washitakiwe kwa mujibu wa sheria.

Kuna siku niliwahi kusema humu kwamba Kaburu ni tatizo pale Simba na ninahisi hata huu mgogoro itakuwa kazidiwa kete kwenye kumuuza Okwi na ashaona dalili sasa kwamba wanachama wamemshitukia ndo maana ameamua kujiuzulu, yule jamaa ndo anayekuza mgogoro Simba, ndo aliyekorofishana na Matola mpaka Matola kaiacha timu B. Kuna watu hawamtaki Rage lakini Rage ni nafuu mara mia kuliko huyu jamaa. Kaburu nenda kabisa na usirudi tena kuja kuwa kiongozi wa Simba.
 
Hii habari pamoja na kwamba mimi ni mshabiki wa Simba naona itakuwa na ukweli, na kama ina ukweli wowote inabidi wahusika wawe responsible na Takukuru wafanye kazi yao, wote anayetoa na anayepokea rushwa wote wametenda makosa na lazima washitakiwe kwa mujibu wa sheria.

Kuna siku niliwahi kusema humu kwamba Kaburu ni tatizo pale Simba na ninahisi hata huu mgogoro itakuwa kazidiwa kete kwenye kumuuza Okwi na ashaona dalili sasa kwamba wanachama wamemshitukia ndo maana ameamua kujiuzulu, yule jamaa ndo anayekuza mgogoro Simba, ndo aliyekorofishana na Matola mpaka Matola kaiacha timu B. Kuna watu hawamtaki Rage lakini Rage ni nafuu mara mia kuliko huyu jamaa. Kaburu nenda kabisa na usirudi tena kuja kuwa kiongozi wa Simba.

masuke habari ya wewe mkuu..
 
Mkuu Masuke hii habari nimeipata kwa mtu mmoja makini sana. Wala sina maana ya kuwapiga vijembe Simba zaidi ya kupashana habari tu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom