Noti bandia zatapakaa mkoani Rukwa................


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Gazeti la habari Leo linatuhabarisha ya kuwa Mkoani Rukwa noti za bandia za shilingi 10, 000/= zimezagaa...............................
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,909
Likes
4,388
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,909 4,388 280
nchi haina mwenyewe!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
nchi haina mwenyewe!!!
You can say that again...........................
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
Maisha ni magumu sana, hasa kwa wakulima. Ukiangalia msimu wa mavuno ni balaa, watu wanapeleka noti bandia vjjn kwenda kununulia mazao!!!! mkulima anapoenda nazo mjn kwenda kununua bati inakuwa taabu! Na pale Tunduma wamebadili geear na kuanza kutengeneza dolari za marekani!!
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Gazeti la habari Leo linatuhabarisha ya kuwa Mkoani Rukwa noti za bandia za shilingi 10, 000/= zimezagaa...............................
Hii ni economic sabotage na haya yanachangia sana kuongezeka kwa inflation.

Halafu naambiwa hawa manyang'au wanashirikiana na makarani-njaa wa benki zetu kuingiza hizi noti kwenye mzunguko. Kwa taarifa yenu, mashine ya ATM haina uwezo wa kuitambua noti feki!
 

Forum statistics

Threads 1,236,347
Members 475,106
Posts 29,254,914