Norway: Ndoa ya wanyama na binadamu yahalalishwa!!

Norway: Ndoa ya wanyama na binadamu yahalalishwa!!

Mijibwa yetu hiii uingie nayo katika ndoa? Mje mnatiane bureee
 
Naona thread imejaa racists.
SIjawahi ona racists kama waafrika, hii story waionyeshi kua wazungu ni wabaya, tena kwa taarifa yako ndoa za wanyama na binadamu zimeanzia africa, vitu vingine tunavyopinga sana kama lesbians vilikuwepo africa toka zamani, kama hamjui mila za wakurya wanawake wanaoana vijijini toka miaka zaidi ya 50 iliyopita, wazungu wana popularize tu kwenye media ili kama ni kuanzisha waafrika walikua na haya mambo toka zamani sana mlikua hamyasikii tu. Sio kwamba natetea upuuzi mwingine, kuna vitu sipendi ndiyo kama hili ni la kijinga, sipendi u-gay, kujibadili jinsia. Ila siwezi kaa nachukia wazungu kwa kitu ambacho hata hawakuanzisha. F***n racists

Turudi kwenye mada hii story si ya kweli, imetolewa kwenye page za udaku imetupiwa hapa, mnaoshare story muwe makini sana, jaribu kufuatilia kama ni ya kweli kabla ya kushare, wabongo wengi vilaza wanaichukua kama ilivyo wanaenda kushare kwenye whatsapp groups kama kawaida yao, kila kitu ni kuforward tu. Bora hata Magu anavyowachapa viboko mkae akili sawa maana mmezidi kupost ujinga
SIjawahi ona racists kama waafrika, [emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]dude you must be kidding...!!! OR ELSE....!!!
 
Wakurya kuoana nyumbanthobu ni tofauti na lesbianism ya wazungu.

Lesbianism ya wazungu inahusisha sexual intimacy ilhali Nyumbanthobu haina hizo za wanawake kutiana midole na midildo. Zaidi ni aliyeoa anamchagulia huyo 'mke' wake bwana wa kuzaa naye.
Huyo jamaa anataka kupotosha hapa
 
Fake News: Marriage Between Humans And Animals Has NOT Been Legalized In Norway

Hakuna cha fake news, hizo mambo wazungu wanafanya sana tu ni sehemu ya ibada za kishetani
 
Hakuna source yoyote reputable iliyoandika habari hii.

Most likely fake news.
 
Sipati picha mtu anolewa na mbwa, mikiki mikiki ya kugandiana ni noma[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hivi huwa wana-duu nao hao mbwa wanaofunga nao ndoa?
 
Sasa kama hata sisi kwa sisi Binadamu huwa tunabadilika badilika kama kinyonga kitabia ndiyo iwe nongwa Mzungu asimbadilikie Mungu kisa tu aliileta dini?

Yesu atahubiriwa duniani kote na kila goti litapigwa na kukiri kuwa Yesu ni BWANA.
Which Jesus are you talking about?

Walioleta habari za Yesu ndio hao hao waliobadili syllabus, tatizo linakuja waafrika mmekosa mapokeo mazuri kwenye ujio wa mabadiliko ya syllabus.

Wafia dini kazi mnaipata[emoji38][emoji38]
 
Wale mnaowaiga Wazungu kwa kila jambo igeni na hilo, na lile la Dada na Kaka wa damu kuoana pia igeni tu. Maaana Waafrika hatupendi kubaki nyuma
Tatizo la wazungu wako wazi, wanasema yale wanayoyafanya. Huko watu ni wanafiki, yale wanayofanya kila siku hawasemi na siri yao. HAKUNA TOFAUTI YOYOTE.
MAMBO MENGI KIPUUZI YAMEJAA KWENYE JAMII ZETU LAKN TUNAJIFANYA HAYAPO
 
Huo ulimi wa huyo Mbwa ukiingia chumvini huyo dada anachanganyikiwa kabisa.
 
'White race is finished' and you are using their language with desperation to sound whitish?

Kuwa serious bwana!

Acha umama wewe!

Kiingereza ndio lugha ya mtu mweupe pekee yake?

Kiingereza ambacho ni cha wazungu wa UK ina population 66mil wakati Ulaya nzima ina population ya 741.4mil!

Unaona Kiingereza ndio cha weupe pekee yake?

Kipolish sio cha weupe?French sio cha weupe?Latin?Danish?Spanish?

Nikizungumza hivyo je?

Unazungumza Kiswahili wewe ni Mswahili kwa kabila?

Kua mzungu sio lugha!

Ni rangi,your geographic origin,tamaduni ambapo humo kwenye utamaduni kuna kipengele kidogo sana cha lugha!

Na ulivyozungumza Kiingereza kwenye hiyo comment yako wewe ni Mzungu?Punguani wewe!

Mavi wewe!
 
Back
Top Bottom