Norway: Ndoa ya wanyama na binadamu yahalalishwa!!

Norway: Ndoa ya wanyama na binadamu yahalalishwa!!

Acha umama wewe!

Kiingereza ndio lugha ya mtu mweupe pekee yake?

Kiingereza ambacho ni cha wazungu wa UK ina population 66mil wakati Ulaya nzima ina population ya 741.4mil!

Unaona Kiingereza ndio cha weupe pekee yake?

Kipolish sio cha weupe?French sio cha weupe?Latin?Danish?Spanish?

Nikizungumza hivyo je?

Unazungumza Kiswahili wewe ni Mswahili kwa kabila?

Kua mzungu sio lugha!

Ni rangi,your geographic origin,tamaduni ambapo humo kwenye utamaduni kuna kipengele kidogo sana cha lugha!

Na ulivyozungumza Kiingereza kwenye hiyo comment yako wewe ni Mzungu?Punguani wewe!

Mavi wewe!
Foolish!

Wakati babu zako wanachapwa mijeledi na wazungu na kulazimishwa kuongea na kukitumia Kiingereza, wewe haukuwepo ulikuwa umejificha chini ya sketi unaburuzwa tu huku na kule.

Kiingereza ni cha mzungu. Ninyi ngumbaru walugaluga mmelishwa tu lugha za watu kama majibwa koko yanavyotupiwa matonge ya ugali barabarani.

You don't know a thing, so shut up!
 
Tuache unafiki. Vijana wengi kama sio wote huku Afrika wanaochunga mifugo ktk kipindi fulani wamewahi kuzini na hao mifugo tena hii ni kawaida sana.
 
Foolish!

Wakati babu zako wanachapwa mijeledi na wazungu na kulazimishwa kuongea na kukitumia Kiingereza, wewe haukuwepo ulikuwa umejificha chini ya sketi unaburuzwa tu huku na kule.

Kiingereza ni cha mzungu. Ninyi ngumbaru walugaluga mmelishwa tu lugha za watu kama majibwa koko yanavyotupiwa matonge ya ugali barabarani.

You don't know a thing, so shut up!

Cha mzungu na wewe unaongea Kiingereza cha Kichagga???Nafiki kubwa!

Punguani kabisa!

Utumwa ni tragedy to the world kama zilivyo tragedies zingine zozote,hivyo ni lazima tuikemee!

Wewe kuongea as if wazee wako hawakuhusika na wao kua watumwa pia...Nafiki kubwa!

Unakataza wenzako kuongea Kiingereza wakati lenyewe linaongea Kiingereza!Nafiki kubwa!

Acha kuongea Kiingereza then utakua na moral authority ya kukataza wenzako wasiongee!

Until then,shut your big mouth up!

Nafiki kubwa!
 
Nalog off
 

Attachments

  • FB_IMG_15625340588654297.jpg
    FB_IMG_15625340588654297.jpg
    22.4 KB · Views: 17
Kipi Bora Kati ya Mzungu kuliwa na mbwa
Au Mbwa kuliwa na ugali iringa.?
Wazungu wako laasri wanaganzi Kama lote tuwaombee waache ufirauni.
 
WATU WANATOA MAPOVU HUMU BALAAA, HABARI NDIO HIO, MBWA KAWAIDA YAKE HUOLEWA NA MWENYE TABIA ZA KIMBWAA AU NGURUE
 
Back
Top Bottom