North Korea

North Korea

Watu wanakalia propaganda oooh north korea kuna shida sana north korea maisha magumu..
Kwa muonekano huo unadhani wana maisha magumu kama sisi au nchi yoyote ya afrika?
Miji safi imepangika kabisa
 
Watu wanakalia propaganda oooh north korea kuna shida sana north korea maisha magumu..
Kwa muonekano huo unadhani wana maisha magumu kama sisi au nchi yoyote ya afrika?
Miji safi imepangika kabisa
eboh wenye wivu wanashida uje
 
Nasisi tukiwa wazalendo tunaweza tukatengeneza hayo mavitu ili kujilinda na rasilimali zetu coz hayo madini ya uraniam tunayo
 
Back
Top Bottom