Nondo nondo!


B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
Mzee mmoja mkazi wa Iyunga Mbeya mjini,alimtafuta kijana ili ampe hela,akampige mtu nondo na yy kuiweka kwenye biashara yake ya nyama.Alimpata kijana mmoja na kumlipa pesa,ili akampige nondo mtu yeyote,yule kijana baada ya kuchukua pesa,akaenda akaipiga mbwa na ile nondo,na kumrudishia yule mzee ikiwa na damu kidogo(ya mbwa)Mzee akafanya mambo yake usiku na kuiweka kwenye bucha yake.Kesho yake,pale buchani pake hakuna mtu aliyekuja kununua nyama,ila palijawa na mbwa nyingi ajabu!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
kumbe hii ndio sababu ya watu kupigwa nondo kila kukicha kule kwetu ?
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Umeona eeeh
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,839
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,839 280
We'll be back shortly,fixing errors!
 
H

Hussein Njovu

Senior Member
Joined
Sep 25, 2006
Messages
186
Likes
1
Points
35
H

Hussein Njovu

Senior Member
Joined Sep 25, 2006
186 1 35
Kiswahili nacho! Mbwa nyingi! but it is just a joke anyway.
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Mzee mmoja mkazi wa Iyunga Mbeya mjini,alimtafuta kijana ili ampe hela,akampige mtu nondo na yy kuiweka kwenye biashara yake ya nyama.Alimpata kijana mmoja na kumlipa pesa,ili akampige nondo mtu yeyote,yule kijana baada ya kuchukua pesa,akaenda akaipiga mbwa na ile nondo,na kumrudishia yule mzee ikiwa na damu kidogo(ya mbwa)Mzee akafanya mambo yake usiku na kuiweka kwenye bucha yake.Kesho yake,pale buchani pake hakuna mtu aliyekuja kununua nyama,ila palijawa na mbwa nyingi ajabu!
haha duh hawa wanga wa Mbeya tutakoma
 

Forum statistics

Threads 1,235,873
Members 474,779
Posts 29,239,219