Nokia lumia 920


OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,553
Likes
257
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,553 257 180
Wadau hii simu dukani inauzwa bei gani.kuna jama anataka kuniuzia ya kwake used 1M je hii bei imekaa mahala pake?
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,245
Likes
3,547
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,245 3,547 280
Hio ndo bei ya mpya tena genuine.
 
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
278
Likes
94
Points
45
Age
35
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
278 94 45
anataka kukupiga huyo kimbia,dukani ni elfu 750,
used usinunue zaidi ya elfu 500.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
kanunulie kwa wakala wa Nokia usende Kariokoo
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,553
Likes
257
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,553 257 180
Nashukuru wa dau.mi nilisema nimpe laki sita amekataa kata
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,067
Likes
1,006
Points
280
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,067 1,006 280
1M kitu cha mkononi ,jaman tuweni makin kwa lipi kilichomo mpaka upagawe hivyo?
 
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
402
Likes
11
Points
35
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
402 11 35
Wadau hii simu dukani inauzwa bei gani.kuna jama anataka kuniuzia ya kwake used 1M je hii bei imekaa mahala pake?
Kimbia huku' mi nauza iPHone 4S 32Gb laki sita tu (600,000)
 
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,635
Likes
66
Points
145
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,635 66 145
Ushauri wa bure kwa watumiaji simu za mkononi.
msikubali kununua simu aina ya android/iPhone kutoka kwa mtu (used), simu hizi zinarecord kila kitu na kutunza kumbukumbu kwa muda mrefu hata ukiflashi. Ikitokea ukauziwa ambayo mwenye nayo aliitumia kwenye uhalifu, ni lazima utakamatwa kwa sababu Mara unapoweka chip yako simu hizo hutoa taarifa na ni rahisi wewe kuhusishwa na uhalifu uliotokea hapo nyuma kwa kutumia simu hizo. Natafuta clip yenye maelezo hayo kwa kina nitaiweka humu jamvini ili muone athari za kununua simu aina hizo kutoka kwa mtu ambaye humjui
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,553
Likes
257
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,553 257 180
So ni kali kuliko hiyo nokia lumia 920?
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,553
Likes
257
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,553 257 180
Iphone ni nzuri kuliko?
 
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
402
Likes
11
Points
35
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
402 11 35
Iphone ni nzuri kuliko?
Hilo sio lakuuliza mkuu' iPhone ndo habari ya mujini!! Sim bora kuliko zooooote! Wengine wanajikongoja tu nakuiba teknolojia! Niambie!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,052
Likes
17,521
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,052 17,521 280
Muone au mPM Godfrey Electronics atakuuzia kwa laki sita hadi saba
 
Last edited by a moderator:
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
1M kitu cha mkononi ,jaman tuweni makin kwa lipi kilichomo mpaka upagawe hivyo?
Naa utakutaa kwa wazazi wakee kulee sigimbii hawajaa wahii shikaa iyo milioni ivii
yanii mtuu unahesabuu kumi kumi miia mojaa unatoaa eti unanunu simuu wakat wadogo zako wamefukuzwaa ada shulenii mmmh kujipendaa ganii ukoo jamanii? Miliooni ohoo?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,269
Likes
355
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,269 355 180
Una 1M ukanunue simu used kwanini?
jaribu hata kuggole uwe unajua bei halisi za simu
nenda kwa mawakala halisi utauziwa mpya kama alivoshauri Eli
 
safaree13

safaree13

Senior Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
134
Likes
13
Points
35
safaree13

safaree13

Senior Member
Joined Jul 22, 2013
134 13 35
Kama ni simu kwa kweli htc one is good
 

Forum statistics

Threads 1,272,606
Members 490,036
Posts 30,455,044