kalendi
JF-Expert Member
- Mar 17, 2012
- 1,361
- 605
Habari wanajamvi?
Naomba msaada simu yangu tajwa hapo juu imekuwa na tatizo la kujiwasha programu ya headset nashindwa kuelewa sijui ni tatizo gani?
Nimejaribu kuwapelekea baadhi ya mafundi wameshindwa kujua ni tatizo gani?
Naomba kwa yeyote aliyewahi kutumia simu aina hii anisaidie nawezaje tatua tatizo hili bado naipenda sana simu yangu hii ya nokia e5?
Naomba kuwasilisha!
Naomba msaada simu yangu tajwa hapo juu imekuwa na tatizo la kujiwasha programu ya headset nashindwa kuelewa sijui ni tatizo gani?
Nimejaribu kuwapelekea baadhi ya mafundi wameshindwa kujua ni tatizo gani?
Naomba kwa yeyote aliyewahi kutumia simu aina hii anisaidie nawezaje tatua tatizo hili bado naipenda sana simu yangu hii ya nokia e5?
Naomba kuwasilisha!