Nokia 9300 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia 9300

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bakulutu, Jan 26, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ipo ni poa,portable.
    Nimejaribu ku upload image yake but natumia phone,so nafikir haikubali but unweza searc mwenyewe kama vp call me faster 0715812160
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hiyo simu imefanyaje sasa??? Nyoosha maelezo bingwa
     
  3. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    inauzwa kaka,hela inaitajika.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Mimi yangu nimeuza 50,000tuu! Kimeo hicho ntamfikiria mwenye e90 cz zimefanana bt e90 mashine ya ukweli! Kama 9300-50,000 kama 9300i-70,000! Cz thy are also used
     
  5. a

    aghassany Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo E-90 mpya kabisa bt ni simu na charger yake tu. Mwenye kuhitaji ani pm.
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sh ngapi hiyo...
     
  7. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    yako ndio kimeo,yangu nafahamu nilivyo itunza na uwezo wake,na zimetofautiana kwani kuna yingine za buttons zimeandwika kifaransa nyingine kiingereza..
     
  8. a

    aghassany Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    470,000
     
  9. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Achana na huyo mpuzi alijaza hapo 47000; NI CALL 0715812160 toongeee.
     
  10. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,296
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Wote nyie wezi tuuu... Simu za kuwachomolea watu mifukoni.. Toeni utapeli wenu hapa. Maduka yapo tutaenda, mmenipotezea muda wangu kusoma hili lithread lenu.. Alaaah.

    Toeni njaa hapa.
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kwa matatizo ya simu kamuone Fundi Mwesiga pale kariakoo mtaa wa Aggrey ni Mtaalamu sana
     
  12. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kazi..
    We kweli MBUMBUMBU kama id yako ilivyo,hakika hata ungesema una milion 10,nisinge kutafuta.!
     
Loading...