nokia 6700 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nokia 6700

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kisukari, Oct 5, 2010.

  1. k

    kisukari JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,566
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Samahani nilikuwa nauliza,simu ya nokia 6700 tanzania inauzwa bei gani?nimenunua hizo simu from u.k,ila nilikuwa napenda kujua bei ya tz,ili na mimi nikiuza nisiwagonge sana au nisije uza kwa hasara,kwani wateja wengine kabla hawajanunua,wanaenda dukani kuangalia bei,na mimi kwa sasa sipo tz
     
  2. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2016
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 15,849
    Likes Received: 33,816
    Trophy Points: 280
    Bado unazo hizo simu?
     
Loading...