mukiza2014
Member
- Nov 7, 2014
- 34
- 1
Noah ya biashara inahitajika hapa hapa Dar es salaam mwenye nayo anisaidie kuniajiri niwe namletea hesabu kwa siku 30,000/= lkn makidhiano lazima yawepo zaidi namba yangu Ni 0714064767
Mukiza mbona hufahamiki,mara Noah mara bodaboda.
Mara Hiace,mara unauza figo.
Hadi leo Noah hujapata?au watu wanakustukia kwamba unaweza kuwa killer wa magari
mi ninayo nyeusi tinted utafanya kazi!!
huku mtaani kwetu hutapata maana wanasema nyeusi zinatumika kuteka watoto...Mimi ntafanya kazi maana Kuna mabosi wengine wanaleta Noah mbovu nashindwa kufanya nayo kazi kubeba abiria WA buku buku matokeo yake wanasema Ni bora wapande daladala
Mukiza soma vizuri uzi wangu,sio kwamba nakukatisha tamaa,ila najaribu kuweka wazi hili suala.Najua Zanzibar spice wewe Ni mtu WA kukatisha tamaa ILA Mungu yupo we Ni hukumu bila uhakika na Hilo unalonitamkia
Mukiza soma vizuri uzi wangu,sio kwamba nakukatisha tamaa,ila najaribu kuweka wazi hili suala.
Hakuan sehem niliosema kitu amachao huja request.
Sasa ndio nilitaka kujua kwamba kuhusu Noah,mbnona nakumbuka ni muda mrefu sana unaomba,na hapo unasema tena kwamba watu wakileta gari zinakuwa mbovu sana.Sasa ndio najiuliza hapo inakuwaje,Noah hadi iwe mpya
Najua Zanzibar spice wewe Ni mtu WA kukatisha tamaa ILA Mungu yupo we Ni hukumu bila uhakika na Hilo unalonitamkia
Sure,abiria wengi wanajipenda siku hizi,huwezi kumcharge mtu bei kwa noah kimeoKuna sehemu za kimara usafiri Ni shida so kimara ndio mpango mzima kuhusu noah
Amina lusungoMkuu nimesoma hii comment nikaona Huruma Sana usikate tamaa na Mungu akutetee....
hapana alileta ikiwa na yeye SI ya kwake nikamwambia naomba nimuione mwenye pikipiki niingie nae mkataba akakataa nikaogopa labda kaichapa huko halafu ananiletea mimiSure,abiria wengi wanajipenda siku hizi,huwezi kumcharge mtu bei kwa noah kimeo
Vipi mpango wa bodaboda yule jamaa alikupa?
Hahahah,mzeee ukasepa ukaogopa lupango?hapana alileta ikiwa na yeye SI ya kwake nikamwambia naomba nimuione mwenye pikipiki niingie nae mkataba akakataa nikaogopa labda kaichapa huko halafu ananiletea mimi
Hahahah,mzeee ukasepa ukaogopa lupango?
Ngoja nitakucheki,kama mpango ukiwa mzuri nikupe SUnlg mpya.Naweza kukutafuta ndani ya wiki hii,kisha ukaonana na shemeji yako,then mkakabidhiana,maana yupo huko kwenye Graduation ya watoto wetu.